Trending Em đã mắc phải 1 bệnh vô cùng nguy hiểm do làm MMO

Mình cũng ngồi ngày hơn 10h và ko tránh khỏi trĩ đây. Mình bị trĩ nội, cũng bị nhẹ ko sao nhưng bị táo bón là ra máu nên mình quyết định đi xử lý 1 lần luôn cho thoải mái cuộc đời. Mình phẫu thuật PP Longo, cắt 1 lần triệt để và 90% ko bị tái phát, chịu cực khổ suốt 1 tháng trời cho lành vết thương (vì vết thương vùng kín nên sẽ lâu lành hơn bt ) . Sau đó thì bạn biết đó, cuộc sống như mơ ăn ngủ thoải mái mặc dù ngồi cả ngày hơn 10h, đi toilet xxx tọt ra phà phà mà ko sợ , thoải mái sướng vô cùng . Với mình đây 9 là thiên đường , chia sẽ thật của 1 ng đã và điều trị thành công . Bác nên điều trị càng sớm càng tốt đừng để lâu ảnh hưởng đến chất lượng c.sống hehe :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

P/S : Ah sau này có đi thì nên rửa bằng nc nhé, tránh bằng giấy hoặc vật cứng sẽ làm bạn dễ tái phát lại hehe

Mình cũng ngồi ngày hơn 10h và ko tránh khỏi trĩ đây. Mình bị trĩ nội, cũng bị nhẹ ko sao nhưng bị táo bón là ra máu nên mình quyết định đi xử lý 1 lần luôn cho thoải mái cuộc đời. Mình phẫu thuật PP Longo, cắt 1 lần triệt để và 90% ko bị tái phát, chịu cực khổ suốt 1 tháng trời cho lành vết thương (vì vết thương vùng kín nên sẽ lâu lành hơn bt ) . Sau đó thì bạn biết đó, cuộc sống như mơ ăn ngủ thoải mái mặc dù ngồi cả ngày hơn 10h, đi toilet xxx tọt ra phà phà mà ko sợ , thoải mái sướng vô cùng . Với mình đây 9 là thiên đường , chia sẽ thật của 1 ng đã và điều trị thành công . Bác nên điều trị càng sớm càng tốt đừng để lâu ảnh hưởng đến chất lượng c.sống hehe :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

P/S : Ah sau này có đi thì nên rửa bằng nc nhé, tránh bằng giấy hoặc vật cứng sẽ làm bạn dễ tái phát lại hehe
Ấy, trĩ là do ngồi liên tục đó bác. AE nên vận động đi lại trong giờ làm thì mới ko tái phát

Chào các bác ạ !
Em xin chia sẻ câu chuyện khá buồn của em như sau.
Em đã và đang làm MMO được 3 năm rồi, ngày ngồi từ sáng tới đêm khuya thậm chí tới 2h 3h sáng để kiếm những đồng bạc để mưu sinh, vì quá ham tiền nên em đã phải nhận 1 hậu quả vô cùng nghiêm trọng đó là BỆNH TRĨ. Em đoán là trĩ ngoại cấp độ 1, lòi ra 1 cục bé như hạt đậu ạ. Có bác nào từng bị trĩ và đã hoặc đang điều trị cho em xin hướng dẫn với ạ.
Em chân thành cảm ơn ạ !
Đi khám đi bạn, "đoán" thì chưa chắc đâu =))

Nghe sợ nhỉ, cần lắm những captcha"er" vào confirm xem có ai bị trĩ nữa hôn?

cái này là do nguồn nước đó bạn , giờ bạn nên ăn nhiều rau xanh , trái cây , rau củ qua , giảm thịt lại , thịt thì bắt buộc phải phải có nước nấu lên , ko ăn chiên ngập dầu hay kho kẹo lại ,
sáng ngủ dậy ko được uống 1 giọt nước nào cho đến 12h trưa

Bạn thử làm theo các bước dưới đây xem
Nguyên liệu bao gồm:
5g trà đen
25g đường
15g bột cà phê
80g kem tươi
500ml nước sôi

Bước 1: Cho trà vào khoảng 200ml nước sôi và hãm 5 phút. Bỏ trà ra lọc, bỏ bã lấy nước.
Bước 2: Đổ bột cà phê vào phin và 30ml nước sôi vào phin. Sau đó cho thêm 250ml nước sôi vào phin để cà phê chảy xuống cốc.
Bước 3: Cho kem, sữa vào trà và khuấy đều sau đó đổ vào cà phê đã lọc qua phin.
Bước 4: Bạn có thể cho thêm chút đường tùy vào khẩu vị.

Uống vào không có tác dụng gì với trĩ cả nhưng khá ngon

giá sao

Bạn thử làm theo các bước dưới đây xem
Nguyên liệu bao gồm:
5g trà đen
25g đường
15g bột cà phê
80g kem tươi
500ml nước sôi

Bước 1: Cho trà vào khoảng 200ml nước sôi và hãm 5 phút. Bỏ trà ra lọc, bỏ bã lấy nước.
Bước 2: Đổ bột cà phê vào phin và 30ml nước sôi vào phin. Sau đó cho thêm 250ml nước sôi vào phin để cà phê chảy xuống cốc.
Bước 3: Cho kem, sữa vào trà và khuấy đều sau đó đổ vào cà phê đã lọc qua phin.
Bước 4: Bạn có thể cho thêm chút đường tùy vào khẩu vị.

Uống vào không có tác dụng gì với trĩ cả nhưng khá ngon
do ăn uông sai , mấy thứ trên đều là đồ độc

Nghe bảo @Ads MMO cũng bị trĩ nặng, nhờ thánh Idol @pipidn giúp đỡ

Bede là cứu nhau được hết nhé.
tui k bê đê
mà nghề mmo là hay bị hay bị lắm , ngồi 1 chỗ, uống thì cafe là chính , vì thức khuya nhiều , ăn thì toàn mì gói thưc ăn nhanh chiên ngập dầu , thì táo bón trĩ là đúng , thay đổi lối ống là nó hết , bỏ hẳn cf đi

tui k bê đê
mà nghề mmo là hay bị hay bị lắm , ngồi 1 chỗ, uống thì cafe là chính , vì thức khuya nhiều , ăn thì toàn mì gói thưc ăn nhanh chiên ngập dầu , thì táo bón trĩ là đúng , thay đổi lối ống là nó hết , bỏ hẳn cf đi
Idol là gái hay trai thế?

Idol là gái hay trai thế?
là gái sẽ bị bu vào hỏi quấy rối tùm lum , là trai thì bọn nó doạ đánh doạ giết , sợ lắm :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069:

Chào các bác ạ !
Em xin chia sẻ câu chuyện khá buồn của em như sau.
Em đã và đang làm MMO được 3 năm rồi, ngày ngồi từ sáng tới đêm khuya thậm chí tới 2h 3h sáng để kiếm những đồng bạc để mưu sinh, vì quá ham tiền nên em đã phải nhận 1 hậu quả vô cùng nghiêm trọng đó là BỆNH TRĨ. Em đoán là trĩ ngoại cấp độ 1, lòi ra 1 cục bé như hạt đậu ạ. Có bác nào từng bị trĩ và đã hoặc đang điều trị cho em xin hướng dẫn với ạ.
Em chân thành cảm ơn ạ !
B làm mảng airdrop hở, dạo này ngày nào cũng ngồi kiếm từng đồng mà khó quá

mình đã phải nghỉ cty cũ vì nhà vệ sinh đ*o có vòi sịt đít, dùng giấy thì rát mà k dùng thì thối
hiện tại vẫn đang tìm 1 cty có vòi sịt đít + có nước rửa tay ít nhất là liteboy :))

là gái sẽ bị bu vào hỏi quấy rối tùm lum , là trai thì bọn nó doạ đánh doạ giết , sợ lắm :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069:
Ai biểu idol nói nhiều về cảng và nhà nghỉ, phân biệt chủng tộc... này nọ chi. Cứ nói về bộ lòng trĩ, háng, chim cút, sò long... là được.

Mà hỏi lại idol phải bede không? biết để tui xin thuốc 🤭

Ai biểu idol nói nhiều về cảng và nhà nghỉ, phân biệt chủng tộc... này nọ chi. Cứ nói về bộ lòng trĩ, háng, chim cút, sò long... là được.

Mà hỏi lại idol phải bede không? biết để tui xin thuốc 🤭
bê đuê là bạn thân của tui thôi :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069: :ami_fat_cat_069:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week