Em có web truyện tranh việt, traffic ổn, giờ muốn kéo traffic ngoại

e có web truyện việt traffic ok, đang chạy adsense. Giờ em muốn làm truyện tranh ngoại, thì có thể bắt đầu như nào ạ, với có duyệt được adsense không ạ?

Monmoon

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
515
MR
4.444
$1,000.00
Follow me on Facebook
Mảng này cày kéo khá không bạn ơi? Mất nhiều time 1 ngày ko vây?

Upvote 0

Loveneverdie

Junior
Reactions
10
MR
0.463
Mảng này cày kéo khá không bạn ơi? Mất nhiều time 1 ngày ko vây?
mình xác định kiếm tiền bằng nghề này thì mình cũng k quan tâm là công sức bỏ ra bao nhiêu. thực tế mình đã phải mất cả 1 năm để nghiên cứu cách làm và xây dựng web, hơn nữa mình là con gái, học khối nghành kinh tế, mọi thứ bắt đầu rất khó khăn. Nhưng vì đam mê thì cứ làm thôi bạn, biết đâu lại thành công !

Upvote 0

Qhanh

Newbie
Reactions
3
MR
0.219
mình xác định kiếm tiền bằng nghề này thì mình cũng k quan tâm là công sức bỏ ra bao nhiêu. thực tế mình đã phải mất cả 1 năm để nghiên cứu cách làm và xây dựng web, hơn nữa mình là con gái, học khối nghành kinh tế, mọi thứ bắt đầu rất khó khăn. Nhưng vì đam mê thì cứ làm thôi bạn, biết đâu lại thành công !
Tại hạ bái phục 🙏

Upvote 0

ducanhmeta

Senior
Reactions
137
MR
3.022
e có web truyện việt traffic ok, đang chạy adsense. Giờ em muốn làm truyện tranh ngoại, thì có thể bắt đầu như nào ạ, với có duyệt được adsense không ạ?

View attachment 265919
Nhìn thông số và biểu đồ như buff traffic bởi đường đồ thị của một web ko bao giờ đều như vậy 😂, đoán thế

Upvote 0

duongvu88

Junior
Solutions
1
Reactions
83
MR
9.964
Vừa mới tháng trước còn thấy bạn này hỏi dùng host mà thế nào giờ đã có trang truyện thu nhập cả trăm triệu rồi. Thu như thế lại còn bảo không nhiều; khoe trá hình mục đích gì đây

Upvote 0

tiengmuadem

Junior
Reactions
3
MR
0.690
nó như làm mới một website khác ở vị trí địa lí khác và ngôn ngữ khác thôi

Nhìn thông số và biểu đồ như buff traffic bởi đường đồ thị của một web ko bao giờ đều như vậy 😂, đoán thế

hên ăn đề xuất lên top mới lên nhanh được, cũng có thể xuống bất cứ lúc nào

Vừa mới tháng trước còn thấy bạn này hỏi dùng host mà thế nào giờ đã có trang truyện thu nhập cả trăm triệu rồi. Thu như thế lại còn bảo không nhiều; khoe trá hình mục đích gì đây
Mảng truyện này lấy nguồn data từ đâu nhỉ mấy huynh đài?

Upvote 0
Vì traffic nhiều quá nên host k chịu dc, mình phải đổi cách làm khác, web mượt host khoẻ thì mọi thứ là easy mà.
Bạn k để ý lúc đó mình đã hỏi là traffic 2000view/ 30phut à.
Trong khi ảnh bên trên mình chupn chỉ là 700view/30 phút
Post này là mình hỏi hướng đi làm web ngoại, chứ web việt mình cảm thấy như vậy là ok rồi.

Mà mình còn chưa có khoe gì, mà b bảo có mục đích gì xấu 🤣

Upvote 0
Trước đó mình đã có time cả năm để làm rồi, chứ kphair lúc đi hỏi host mới bắt đầu làm🤣 k có gì là dễ vậy cả

Upvote 0
Vì traffic nhiều quá nên host k chịu dc, mình phải đổi cách làm khác, web mượt host khoẻ thì mọi thứ là easy mà.
Bạn k để ý lúc đó mình đã hỏi là traffic 2000view/ 30phut à.
Trong khi ảnh bên trên mình chupn chỉ là 700view/30 phút
Post này là mình hỏi hướng đi làm web ngoại, chứ web việt mình cảm thấy như vậy là ok rồi.

Mà mình còn chưa có khoe gì, mà b bảo có mục đích gì xấu 🤣
Bạn chơi web traffic tầm này rồi mà vẫn dùng hosting là chưa ổn rồi, giờ phải là vps hoặc dedicated server, nên gồ tìm hiểu nha.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week