Ask Em cần tìm 1 thầy MMO ở Hà Nội để khăn gói đi theo.

google là người thầy đầu tiên và cũg là người thầy giỏi nhất, còn lại phụ thuộc vào sự cố gắng của mình thôi.

Câu nói hay nhất trong ngày :D

Tối mình quay video seosprint, rồi quen dần mình dạy off android, chủ yếu PM YH không buzz, muốn học thực sự, chứ đừng kiểu như mấy người trước, buzz, cách nói chuyện thì cứ
- ???????
- 1 ngày làm được bao nhiêu hả cậu
- Làm có dễ không
- Chỉ mình làm offer
- Chỉ mình làm android
tất cả tớ đều từ chối giúp nếu không có điểm khởi đầu từ những cái đơn giản. Tớ ở quận Tây Hồ thi thoảng off cùng anh em trên HN với tớ cũng được chủ yếu anh em android, nhưng khi đi off chủ yếu vui vẻ không bàn chuyện mmo

vâng em đã google và với tính lười nên vẫn đang ngồi bet :(

theo ta bán vé số nầu

thế cho em hỏi có cao thủ nào ở sài gòn ko, em cũng muốn học hỏi:binhsua43::binhsua43::binhsua43:

vâng em đã google và với tính lười nên vẫn đang ngồi bet :(
newbie mà bet là ...:binhsua129:.... tránh xa bet ra nếu cậu chưa phải pro!
tay mơ bet đường nào cũng về la mã!

newbie mà bet là ...:binhsua129:.... tránh xa bet ra nếu cậu chưa phải pro!
tay mơ bet đường nào cũng về la mã!

Đúng rầu.Nói không với Bet.:)

nếu chiến solo thì nên đi theo capcha còn hơn , cày cuốc mãi ko đủ ăn đâu , MMO cần vốn đầu tư + nguy hiểm chấp nhận thì sẽ có tiền còn ngồi chiến PTC thì hơi lâu đấy

Nhận đệ tử đi cậu bạn ^^ Cho tớ 1 chân học ké với nhé :)

Tối mình quay video seosprint, rồi quen dần mình dạy off android, chủ yếu PM YH không buzz, muốn học thực sự, chứ đừng kiểu như mấy người trước, buzz, cách nói chuyện thì cứ

tất cả tớ đều từ chối giúp nếu không có điểm khởi đầu từ những cái đơn giản. Tớ ở quận Tây Hồ thi thoảng off cùng anh em trên HN với tớ cũng được chủ yếu anh em android, nhưng khi đi off chủ yếu vui vẻ không bàn chuyện mmo

Cái này chuẩn luôn này ... Ko sai tý nào :m021:
Muốn thì Buzz rồi phải được chỉ đc học cho bằng được ...Làm đc 1 tý chưa nổi 1 ngày đã thấy bỏ.Chính ra là lười => chán ngay có gì đâu.
Mình cũng rất ngại kiểu như này :m020:

cái này cần sự chăm chỉ cậu ạ ! chơi seo cậu nên tạo list job trước khi làm ! seo mình có hiểu chút ít ! dạy để tử nè ! 1 tiếng 1$ càng

Mới chơi thì Seosprint cũng được đấy mình mỗi ngày bỏ ra 3h làm seo cũng được 6$ uống cafe :)

Cảm ơn các bác ! Em tìm được thầy rồi, 1ng thầy tuyệt vời, sung sướng lắm ạ ! :">
Được sự quan tâm cũng như những lời động viên, tư vấn, góp ý, của các bác e xúc động vô cùng :x
Đúng là đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn.
Qua tìm hiểu e đc biết MMO4ME.COM là mảnh đất quy tụ toàn cao thủ võ lâm trong giới giang hồ - MMO ^^ nên em đã lập topic - quyết tâm "đi 1 ngày đàng" đến MMO4ME. Kết quả là 4page reply ngay sau đó, lượt đang view thì rất khủng. Em thực sự bất ngờ và sung sướng. ^^
Giờ đầu óc e đã mở mang hơn, tìm đc lối đi cho riêng mình.

Mong cả nhà welcome !!! >:D<
Mong được kết bạn hảo hữu với ae gần xa..
Mong các bậc tiền bối truyền lại các "bí kíp võ công", các chiêu thức biến hóa ảo diệu.
Biến 1Rúp ~ 20k.VNĐ, hóa 20k.VNĐ thành 1 bao tải Dollar..blah..bllah... Kaka > : )

Một lần nữa cảm ơn cả nhà nhiều !

Seller VPS MrNam là cũng dc xem là 1 pro về Offer đó
pm ông ấy thử đi ông ấy cũng ở HN

không chơi seoprint rồi :D ! Nghề khác thì pm tớ ^^" !
changngoc_hientu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week