Em bị thằng tây nó scam payza

huuthu

Senior
Reactions
97
MR
0.000
Chào cả nhà.Em vào luôn vấn đề,chẳng là e lên facebook có thấy 1 thằng ex ,thế là e ex pz qua lr với nó .Em tin nó nên chuyển pz cho nó trước thế là nó cho ăn quả cam ,giờ không biết cách đòi lại ,Các bác giúp em lấy lại với,em xin cảm ơn và hậu ta.

cái này lên trời mà đòi.mở tranh chấp nhưng tỉ lệ thành công coi như k có,ai nhủ dân ta k giao dịch lại thích tây

mở trang chấp lấy lý do không đúng lời hứa. Chụp ảnh khi chat hay tin nhắn liên quan đến nó. cầu nguyện thành công thôi

Cái vụ này lúc trước cảnh báo rồi. Giờ vẩn bị. Nó đưa rate 1pz=1lr không ham sao được. Có ai rảnh đâu mà cho bạn lời thế.

Chào cả nhà.Em vào luôn vấn đề,chẳng là e lên facebook có thấy 1 thằng ex ,thế là e ex pz qua lr với nó .Em tin nó nên chuyển pz cho nó trước thế là nó cho ăn quả cam ,giờ không biết cách đòi lại ,Các bác giúp em lấy lại với,em xin cảm ơn và hậu ta.
1 là bạn quá *** (Cái này ai cũng hiểu). :binhsua113:
2 là bạn quá tốt tính, hiền lành! :binhsua117:(Người hiền thường xui xẻo!)

- - - Updated - - -

1 là bạn quá *** (Cái này ai cũng hiểu). :binhsua113:
2 là bạn quá tốt tính, hiền lành! :binhsua117:(Người hiền thường xui xẻo!)

100% ko thành công..mình bị rồi.. nếu thành công thì số tiền này payza nó thu hồi làm của nó :)
Lý nó.. payza cấm mọi giao dịch là exchange :)

Khéo lại thằng ta chứ ko phải thằng tây

Tưởng dễ disputed thành công như ta sao thớt.... vụ trc ta disputed lấy lại đc rồi thế còn ko chịu rút kinh nghiệm, chưa trả tiền hứa bonus cho ta khi thành công mà đã send cho thằng khác ^_^
Nó là 1 thằng nhưng giả rất nhìu nik mà :binhsua135:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week