Waiting for Answer em bị scam hơn 1k paypal limit mong các bác giúp đỡ em

Status
Not open for further replies.
Reactions
41
MR
0.196
đã giải quyết xong rồi, nhưng còn 1 ván đề nhỏ nhận tiện đây e muốn hỏi là pass paypal và pass email em đã change rồi nhưng tại sao acc paypal lại change pass và add bank được trong khi pass e mail người ta k biết
cảm ơn bác
nhờ mod close toppic giúp em à

Last edited:
RIP thớt :(

Anh em cẩn thận đừng click vào link trên nhé, vỉrus đấy. Thằng này làm cái pic ngu vãi nồi, paypal limited hơn 1k mà giá hơn 20tr. Thằng này chuyên đi scam paypal với hack nick anh e cẩn thận với con chó này nhé

Anh em cẩn thận đừng click vào link trên nhé, vỉrus đấy. Thằng này làm cái pic ngu vãi nồi, paypal limited hơn 1k mà giá hơn 20tr. Thằng này chuyên đi scam paypal với hack nick anh e cẩn thận với con chó này nhé
bạn nói cho đàng hàong nghe

Cái link có gì đâu mà sợ bạn bố vírus cũng chả làm dc gì :D

Tỷ lệ phát hiện: 0/63
Thớt đính kèm cái ảnh vào bài viết luôn đi

Em trót click rồi. Có thật là có virut không mọi nguoi, bây h kẻ gian thì nhiều nguoi tot thi it, chả biết tin ai nua

Tiện thể mình có 1 ac paypal 90$ bị limit 180 ngày, tính đến nay limit gần 1 tháng rồi !
Bác nào mua thì pm em nhé. E newbile chả dám lừa ai. E bán 20$ vì tên trên CMT không trùng với tên trong paypal ! CŨng ko biết rút về bank !
Ai mua gửi cả gmail các kiểu !

Mà nguồn tiền của em là nguồn tiền sạch nhé. Cày 1 tháng app rewardable

Em trót click rồi. Có thật là có virut không mọi nguoi, bây h kẻ gian thì nhiều nguoi tot thi it, chả biết tin ai nua
hài có vívus cậu ạ cài lại win ngay và luôn đi =)))

vãi thật, virus ở đâu vậy :(

Thằng chó này trc scam 1k$ add mail của mình, im hơi 1 thời gian giờ vẫn luẩn quẩn đi scam, cút mẹ ra khỏi trái đất cho rảnh mày ơi

có em bé thật à,mia vl

Thằng chó này trc scam 1k$ add mail của mình, im hơi 1 thời gian giờ vẫn luẩn quẩn đi scam, cút mẹ ra khỏi trái đất cho rảnh mày ơi
ông này tôi scam cái gì cảu ông
ông ăn nói cho cân thản k là bị ban nick nhé
đừng có ăn nói kiểu đó

virut gì thế mấy bác :eek:, mà trang này làm éo gì có virut :confused:
nhưng không biết có ai bị chưa nhưng mình cũng không đính kèm ảnh vào bài viết trên 4rum được :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week