Em bị mất Trinh rồi...........@@@@@@

từ nay khi mọi người lên google search những câu truyện tình yêu sẽ xuất hiện chữ MMO4ME.COM to đùng:binhsua06:

mình có đọc mà thấy thiếu logic ở 1 điểm quan trọng nhất câu chuyện có lẽ được tưởng tượng ra ko dựa trên sự thật vì1 điểm mấu chốt của chuyện lại ko hề có giải thích 1 đêm xay lãng xẹt giật mình bất thình lình có người con gái bên cạnh khi tỉnh dậy thì xin thưa đó là " cú vọ " nhé lại còn là còn trinh nữa chứ ặc thật sự buồn với những câu chuyện này ko phải vì nội dung mà vì cách trình bày thiếu tôn trọng người đọc

=))
tớ có nhà riêng
1st cũng ở nhà riềng
chẳng qua ở cùng hp cùng quận cùng phường thôi
chứ đâu như 1 số người . tưởng cùng giới tính giống mình ;)
chuẩn men ..................

mình có đọc mà thấy thiếu logic ở 1 điểm quan trọng nhất câu chuyện có lẽ được tưởng tượng ra ko dựa trên sự thật vì1 điểm mấu chốt của chuyện lại ko hề có giải thích 1 đêm xay lãng xẹt giật mình bất thình lình có người con gái bên cạnh khi tỉnh dậy thì xin thưa đó là " cú vọ " nhé lại còn là còn trinh nữa chứ ặc thật sự buồn với những câu chuyện này ko phải vì nội dung mà vì cách trình bày thiếu tôn trọng người đọc

đồng ý với bạn, tại sao người bạn của tác giả lại đưa tác giả vào nhà nghỉ lại có cô gái còn trinh (gái đàng hoàn chẳng ai đồng ý vào nhà nghỉ và để một tên say rượu hủy họi đời mình cả lại qua đêm nữa chứ), ko lẽ tác giả ko thấy lạ, tình tiết này cũng đủ hiểu cô này cũng ko ra gì rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back