Request Em bị lỗi ver PP VN, bác nào chỉ em hướng giải quyết với

mrhieu1995

Junior
Reactions
58
MR
0.002
Sáng nay vừa làm cái thẻ prepaid của ACB, nạp sẵn 700k vào đấy rồi, lôi ra ver PP thì đến đoạn nhập 3 digital number thì nó cứ báo sai, trong khi e xem mặt sau thẻ của e chỉ có 2 dãy số là "9796" và "967" , nó bảo 3 chữ số nên em chỉ nhập 967 vào thôi , vậy mà nhập mãi không được. Sau vài lần thử thì giờ nó thế này

Vào kiểm tra lại phần Credit Card thì ra bảng này

Các bác cho e hỏi bị thế này thì giải quyết sao :(

Last edited:
Sáng nay vừa làm cái thẻ prepaid của ACB, nạp sẵn 700k vào đấy rồi, lôi ra ver PP thì đến đoạn nhập 3 digital number thì nó cứ báo sai, trong khi e xem mặt sau thẻ của e chỉ có 2 dãy số là "9796" và "967" , nó bảo 3 chữ số nên em chỉ nhập 967 vào thôi , vậy mà nhập mãi không được. Sau vài lần thử thì giờ nó thế này

Vào kiểm tra lại phần Credit Card thì ra bảng này

Các bác cho e hỏi bị thế này thì giải quyết sao :(

trường hợp của bạn, vào remove cái card , sau vài ngày add lại

Gọi lên ACB lấy 4 số của GD với Paypal rồi điền vô là xong nhé .
đã qua bước này đâu mà gọi. cái này do điền sai thông tin hoặc thẻ ít tiền thôi. bạn xem lại thông tin mình điền đi.

Thẻ mình còn 770k trong tài khoản nên không thể nói là thiếu tiền được :( , thôi hôm nào rút hết tiền ra đi làm cái tài khoản VCB + visa VCB luôn :3

cứ để lại trong thẻ 2 xị rồi veri lại đi bạn. chỉ có lỗi mình chứ có trục trặc pp đâu. bạn xem google rồi veri lại nha. chứ lỗi gì nó cũng báo phải sử dụng thẻ hác hết

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back