Warning em bi exxpps scam

Status
Not open for further replies.
lấy điện thoại bấm gọi, vô topic xác nhận, inbox trong forum xác nhận lần nữa, rồi muốn giao thông thoải mái.
cứ lơ ngơ như con gà rồi bị luộc hết

Mấy ông cứ ngại check xong lúc bị scam lại lên la oai oái trên đây.

Ít nhất cũng phải xác nhận topic là cái cơ bản nhất mà sao nhìu ông cũng ngại làm nhỉ, bỏ công ra làm thì ko ngại mà đến lúc thu hoạch lại ngại vài phút xác nhận

Ít nhất cũng phải xác nhận topic là cái cơ bản nhất mà sao nhìu ông cũng ngại làm nhỉ, bỏ công ra làm thì ko ngại mà đến lúc thu hoạch lại ngại vài phút xác nhận
:D chuẩn, đến xác nhận topic còn ko chịu, tiền của mình ko biết quý thì ko biết phải nói sao, giao dịch lần đầu mà ko chịu xác nhận @@

Chính là hắn mà
https://mmo4me.com/members/danho.34972/

- Mình rất tiết khi bạn bị mất khoản khá lớn, nhưng bạn vui lòng check kỷ lại nếu có đầy đủ proof thì hãy đưa lên . Chính vì thủ đoạn quá tinh vi nên mấy bạn mới bị mắc lừa.

em bấm ngay cái nick online trong forum ! nên bạn yên tâm !
Vậy câu này là sao nhỉ :eek::eek::eek:

P.S. Hài ở chỗ nick fake nhìn còn "xịn" hơn cả nick thật :p:p

Theo mình mod nên đưa rule hay warning gì đó là cấm hoặc không nên giao dịch qua skype, cùi bắp và khó check như vậy mà cứ đâm đầu vào gd qua đó thì bó tay :confused:

Theo mình mod nên đưa rule hay warning gì đó là cấm hoặc không nên giao dịch qua skype, cùi bắp và khó check như vậy mà cứ đâm đầu vào gd qua đó thì bó tay :confused:
tại ko chịu confirm topic khi giao dịch lần đầu. lần sau thì có lịch sử rồi nên ko lo bị fake. rules mà member ko biết quý tiền thì cũng chịu

vãi cả cấm. Mình thấy skype là tiện nhất rồi. Tại ko chịu check kỹ với xác nhận topic thì chịu.

fb là ngon nhất :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week