HYIP ELECTRUM INVEST LTD - electruminvest.com

2017-01-19 20:55:29 bolob*** $10 / 1.15 PM-U13008*** Waiting For Check...
2017-01-19 20:54:32 be*** $10 / 1.15 PM-U13637*** Waiting For Check...
2017-01-19 20:53:49 bing*** $10 / 1.15 PM-U13972***
Chậc sao nó siêng vậy trời. Mò ra 3 cái tên e thường sài mới chịu

=)) =)) =)) hôm trước nó cũng mò đc 2 acc của mình :confused:

mà thằng cờ hó này kiểu như nó nhìn các list site trc nó coi lượng dep của mình hay dep là bao nhiêu rồi có site mới cái nó rap vô y chang để nhận hộ luôn từ sớm nếu mình dep đúng với số các site trước là nó hưởng :confused: chứ thế bất nào ko dep mà nó cũng nhận hộ :eek: mình đã đổi tên tè le rồi mà vẫn nhận = tên cũ của mình :mad:

mà thằng cờ hó này kiểu như nó nhìn các list site trc nó coi lượng dep của mình hay dep là bao nhiêu rồi có site mới cái nó rap vô y chang để nhận hộ luôn từ sớm nếu mình dep đúng với số các site trước là nó hưởng :confused: chứ thế bất nào ko dep mà nó cũng nhận hộ :eek: mình đã đổi tên tè le rồi mà vẫn nhận = tên cũ của mình :mad:
Sao lại có cái thể loại như này nhỉ? Hyip đã nguy hiểm rồi lại còn gặp bọn này nữa chứ. Chẳng biết các mon có check trước khi paid không nữa.

chinhit*** $20 / 1.85 PM-U13240*** Waiting For Check...

@chinhitpro vào nhận hàng nè :D, ông nào mà user với mail mà giống nhau có ngày mất rcb như chơi

Cái này dù các bạn có dùng user gì, dep bao nhiêu cũng ko quan trọng bởi vì nó sẽ căn cứ trên list dep trên site nên luôn trùng khớp. Cách tốt nhất là requesst RCB trước rồi dep sau. Một số site add 1 - 2 monitor thì nên chịu khó canh monitor đặt rcb mà vào request. Một số monitor kỹ thì họ luôn bắt một cặp info mail và U trùng nhau trong tất cả các lần request hoặc email của acc phải trùng email lúc request thì ko sao, còn các monitor dễ tính thì chịu khó canh vậy, lỡ nó requesf trước cũng còn kịp gửi ticket cho monitor xoá request của nó.
Kiếm tiền đã khó lại còn gặp nhiều thằng cò hó!

Cái nào nó request mà monitor chưa pay thì các bạn gửi ticket ngay cho monitor nhờ họ xoá request đi!

Cái này dù các bạn có dùng user gì, dep bao nhiêu cũng ko quan trọng bởi vì nó sẽ căn cứ trên list dep trên site nên luôn trùng khớp. Cách tốt nhất là requesst RCB trước rồi dep sau. Một số site add 1 - 2 monitor thì nên chịu khó canh monitor đặt rcb mà vào request. Một số monitor kỹ thì họ luôn bắt một cặp info mail và U trùng nhau trong tất cả các lần request hoặc email của acc phải trùng email lúc request thì ko sao, còn các monitor dễ tính thì chịu khó canh vậy, lỡ nó requesf trước cũng còn kịp gửi ticket cho monitor xoá request của nó.
Kiếm tiền đã khó lại còn gặp nhiều thằng cò hó!

Cái nào nó request mà monitor chưa pay thì các bạn gửi ticket ngay cho monitor nhờ họ xoá request đi!
Bữa trước invest-tracing chơi chiêu. Request kêu nó xoá của thẳng cheat mà nó xoá luôn cả 2 bắt mình request lại, mà request lại nó hạ RCB rồi mới đau:oops:

chinhit*** $20 / 1.85 PM-U13240*** Waiting For Check...

@chinhitpro vào nhận hàng nè :D, ông nào mà user với mail mà giống nhau có ngày mất rcb như chơi
hôm trước site hỏubitclub nó cũng request hộ , nhưng hôm đó lại dep theo thằng mon khác , bình thường dep xong request luôn , hôm qua tracing chưa đặt rcb nên thay username rồi :D

Bữa trước invest-tracing chơi chiêu. Request kêu nó xoá của thẳng cheat mà nó xoá luôn cả 2 bắt mình request lại, mà request lại nó hạ RCB rồi mới đau:oops:
Đúng á. nó không ăn được nhưng trùng tên không request được. khi mình request rồi nó hạ RCB như thang máy. Hay thằng khỉ này phá là chính nhỉ

Đúng á. nó không ăn được nhưng trùng tên không request được. khi mình request rồi nó hạ RCB như thang máy. Hay thằng khỉ này phá là chính nhỉ
không đâu , thằng tracing này nó k rảnh vậy đâu :)

không đâu , thằng tracing này nó k rảnh vậy đâu :)
ý nói mấy thằng cuối năm hút lá đu đủ trên forum mình nè. Ko biết nó có đụng tới mon ông Tú vs bác tang không ? có nhờ ổng lần ra mail vs U. Bà nó đợt mất RCB myhyip từ 2000% cái đùng còn 1000%

ý nói mấy thằng cuối năm hút lá đu đủ trên forum mình nè. Ko biết nó có đụng tới mon ông Tú vs bác tang không ? có nhờ ổng lần ra mail vs U. Bà nó đợt mất RCB myhyip từ 2000% cái đùng còn 1000%
nó k dám đụng tới bác viking với bác tank đâu , đụng vào để bị truy ra à :D info request bên tracing mon k tiết lộ đâu nên k truy ra được , mình đổi info rồi nên k sợ nó cắn nữa :D cứ chinhitpro mà request tẹt :v

Support xong tracing nó bù thêm cho 0.5, may quá. Lần đầu gặp loại cờ hó này.
Cái list rcb lúc trưa vào xem tầm 68$, đến lúc nó paid thì chỉ còn 48$, suy ra có gần 20 cái req ảo.

Hạ cánh an toàn, 1 vòng thôi

Tối quá xác định 1 vòng nên nhồi 3 acc sẵn cho khỏi lăn tăn vòng 2. :D
hạ cánh 2 acc luôn :p 1 vòng thôi vác mông chạy. nếu không ăn cam hôm qua 30$ thì còn lại quả cho nó xíu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week