• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

eimimo của em có vấn đề?

binyoung

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Vâng, thưa các bác, đây đã là lần thứ 2 em bị dư lày

Eimimo nó gửi mail về địa chỉ email em đkí, với title: Eimimo Admail, trong đó có 1 link confirm

em click vào link này, trang eimimo lại thông baó như sau:

Please correct the following errors:

• You already confirmed that e-mail

Emails to read

Emails are sent to the email address that you supplied when you became a member. We also put them down below in case you missed any. Here you will find all of the emails that you have yet to read and get credit for. Please be sure to go through these. You must read, confirm, and visit the website in order to get credit. If there are no emails here, then that means that you have read every one of them to date and there are currently none left for you to read. Check back here every few days to be sure that you did not miss any opportunities.You have no un-read mails.

Thật sự, e không hiểu chuyện gì đang xảy ra?

làm sao để confirm các acc mình đang dùng hả các bác, tìm hoài k ra chỗ nào resend to your mail?!

của mình cũng bị tương tự, mong pro nào chỉ giáo dùm!

* You already confirmed that e-mail

do bạn đã kich hoạt rồi...nên bạn click vào link thêm 1 lần nữa, nên nó thoong báo lỗi không thể kích hoạt lần 2 đó mà.

mình cũng được 0,006 đọc email. chỉ cần đọc 5$ là rút được. nhưng với số lượng email như thế này chắc là phải hơn 1 năm quá :((

* You already confirmed that e-mail

do bạn đã kich hoạt rồi...nên bạn click vào link thêm 1 lần nữa, nên nó thoong báo lỗi không thể kích hoạt lần 2 đó mà.

ơ, đó là admail mà, :-?
mình vào eimimo>e-mail to read thì nó báo you have no email to read

upzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
pro tl dùm cái :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99