• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy & Sell Egift: GAP - 50% ; Charming Charlie - 50% ; Personalization Mall - 35%; VCB, BTCE, BTC

Status
Not open for further replies.
Làm ăn lắt nhắt, bán code die ko check balance trước, đòi bảo hành thì kêu code bán hết 20k$ ko bao giờ die, ý kêu khách redeem xong rồi giờ scam. Vâng e scam 690k ạ!!! Bán hàng còn ko biết giao diện thanh toán của web thế nào, show hình code applied 30 remaining 0 còn nghĩ là code balance 0 @@
60$ rate 11.5k bảo hành còn khó chịu thế này chắc những khách mua 20k$ kia éo dám mở lời xin bảo hành luôn nhỉ :))

Làm ăn lắt nhắt, bán code die ko check balance trước, đòi bảo hành thì kêu code bán hết 20k$ ko bao giờ die, ý kêu khách redeem xong rồi giờ scam. Vâng e scam 690k ạ!!! Bán hàng còn ko biết giao diện thanh toán của web thế nào, show hình code applied 30 remaining 0 còn nghĩ là code balance 0 @@
60$ rate 11.5k bảo hành còn khó chịu thế này chắc những khách mua 20k$ kia éo dám mở lời xin bảo hành luôn nhỉ :))
À cái cậu này là vỗ ngực xưng tên tham gia từ 2007 đây phải k?tớ thấy ai mua cũng chả có ý kiến j , mỗi cậu cò con mà cứ ưa thế này thế nọ . thua . khách hàng là thượng đế tớ ko đôi co với cậu . Buôn bán có chất lượng hay k thì hãy để những vị khách thường xuyên của tớ đánh giá nhé . Lỗi là do bên tớ bất cẩn k check bl trước khi giao . Hàng đã được change trước khi cậu cmt trong này nên cậu đừng nói thế :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week