• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ebux tặng bạn ngay 0.11$ khi đăng ký bonus 0.3$ sau 3 ngày bonus tiếp 0.5$ + refback 180% ,các lần s

Status
Not open for further replies.
ủa bạn chưa nhận đc à . những bạn có để yahu mình gửi hết rùi đó . bạn nào chưa để lại yahu thì vô báo danh lại nhớ để yahu nha
thank

Nhận được thì mình đâu có ghi lại nữa làm gì nè. Up cho mọi người chiến nè

chủ thớt ơi , có rb LR ko mình chỉ có acc LR , chưa có acc PP với AP

những bạn có để yahu mình gửi hết rùi đó . bạn nào chưa để lại yahu thì vô báo danh lại nhớ để yahu nha
thank

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

3 bạn trên vừa báo danh 7h mình vô gửi hết nha
các bạn sau nhớ để yahu nha
yahu có thật nha

hi bonus và reback hâpx dẫn quá còn site mới nào ko hoahongtrang
mà giờ bạn tuyển ref qua bên MMO'job marker hoặc qua bên REferrer tuyển ref nhé.
Đang trong quá trình ổn định 4rum Bên NEWSITE chỉ để giới thiêu site thôi.
bạn yên tâm 1 thoi gian nữa MMO'jobmarket sẽ là box lớn vơi đông đảo anh em tham gia nhất.
thân

hi bonus và reback hâpx dẫn quá còn site mới nào ko hoahongtrang
mà giờ bạn tuyển ref qua bên MMO'job marker hoặc qua bên REferrer tuyển ref nhé.
Đang trong quá trình ổn định 4rum Bên NEWSITE chỉ để giới thiêu site thôi.
bạn yên tâm 1 thoi gian nữa MMO'jobmarket sẽ là box lớn vơi đông đảo anh em tham gia nhất.
thân
vậy bạn cứ để 1 topic này ở đây đi . hôm qua mình ko hỉu sao mỗi topic tổng hợp mình bị chuyển mà các topic khác ko thấy . trong khi nhìu bạn đang cần đc thanh toán , họ ko thấy topic họ nói mình ko uy tín thì sao
bạn cứ để topic này ở đây từ sau mình ko post ở newsite nữa
thank

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

thank bạn tranvi đã ủng hộ giúp đỡ mình nhiều nha >.<

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

ID: ebkx4e
PP: [email protected]
yahoo: wataru_fqh

Đã click 4 ads1!
0.11 đã gửi đến bạn , bạn xác nhận nha
thank
Apr 9, 2011 Payment For
Phan Quang Hà
Completed Details Payment For Phan Quang Hà 6NP82446PK506610D -$0.11 USD

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

Đã đăng ký và click
ID: taiquy1985
site: ebux
P/p: [email protected]
Y/M:quynt1985
thank
Apr 9, 2011 Payment For
Nguyen Tai Quy
Completed Details Payment For Nguyen Tai Quy 2EP37914SC255871A -$0.11 USD

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

b kiểm tra xem đã send cho m chưa với? m chưa nhận đc
id: vanh207
PP: [email protected]
Yh: anh_ktdn
tks
thank
Apr 9, 2011 Payment For
viet anh le
Unclaimed Details Payment For viet anh le 6G951246A7376840X -$0.11 USD

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

YM: truongnguyenk45i3.dhtm
bạn bonus mình nha
thank
Apr 9, 2011 Payment For
Nguyen Truong
Completed Details Payment For Nguyen Truong 2XD56261P8107154X -$0.11 USD

hoahongtrang:vậy bạn cứ để 1 topic này ở đây đi . hôm qua mình ko hỉu sao mỗi topic tổng hợp mình bị chuyển mà các topic khác ko thấy . trong khi nhìu bạn đang cần đc thanh toán , họ ko thấy topic họ nói mình ko uy tín thì sao
bạn cứ để topic này ở đây từ sau mình ko post ở newsite nữa
thank

Đây là qui định bạn à bạn phải edit lại bài rồi qua MMO'S JOB MARKET tuyển reg nhé

Đây là qui định bạn à bạn phải edit lại bài rồi qua MMO'S JOB MARKET tuyển reg nhé
thế bao nhiêu topic kia nữa bạn không move cứ nhằm topic mình move thế . cái topic tổng hợp kia đang bao nhiêu người cần thanh toán đùng 1 cái topic mình move đầu tiên sao bạn ko tìm nhưng topic mới ít người ref có cả mấy chục topic kia như thế còn gì
làm thế bao nhiều người đang reg họ tìm đâu để lấy
mấy topic kia cũng ghi như thế mà chưa có ai reg bạn có thể xóa đi cũng ko ảnh hưởg đến ai cả nhưng đây mình đang trả cho bao nhiu ng bạn có quyền thì cũng vừa phải chứ mình có nhiều topic đâu ? bạn vừa phải thôi chứ

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

mình tuyển ít site thôi ko ảnh hưởng đến bạn đâu mà bạn bảo bạn mod bên ptc mà sao bên này cũng nhảy sang đánh mình thế?

thì mình nhắc nhở bạn vậy thôi...làm ghê thế...thì topic cứ để đây.Có ai move đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom