Introduce Ebook Poker

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Topic tập hợp ebook tài liệu về poker:

1. Kill everyone

https://docs.google.com/file/d/0B6pgb7LVAr95V19vbTk4TkNjRUk

Last edited:
Tặng thêm 1 cuốn của Lee "Final Table" Nelson. Nhập môn SNG và Tournament chung.tác giả 2 cuốn Kill Phil và Kill Everyone và 1 cuốn The Raiser's Edge cộng tác với Elky.
http://www.fshare.vn/file/AH7Z81ABHW/

Cuốn này dành cho những bạn vừa mới chập chững bước vào poker. Theo mình thấy cuốn này ít lý thuyết hơn các sách mình đã từng đọc, thay vào đó cách phân loại hand của tác giả, chiến thuật chơi short stack, big stack, medium stack vào các giai đoạn của 1 ván SNG.

toàn tiếng anh à @@

Vừa đọc vừa học tiếng anh luôn :)

quyển 2 nó yêu cầu cái gì phải xác nhận email mà em làm rồi sao vẫn k đc bác ơi :)
oh cám ơn bạn rất nhiều, do mình ko để ý share ở chế độ pricy đã chỉnh lại mọi người có thể down thoải mái rồi
P/S: up lâu rồi mà các bạn ko down đc cũng ko nhắc mình, hèn gì thấy mail báo add gì quá trời :D

toàn tiếng anh à bác . :(

Đọc xong vừa giỏi tiếng Anh vừa giỏi xác suất thống kê (môn khó hiểu nhất) :)

Bác nào có ebook quyển Theory of Poker của David Salanski ko share e với.
vừa cập nhật lại list bạn coi ở đầu trang

Nmtrung ơi bạn có tài liệu nào bằng Tiếng Việt ko có thể share cho mình đc ko tiếng Anh mình hơi dốt :))

Nmtrung ơi bạn có tài liệu nào bằng Tiếng Việt ko có thể share cho mình đc ko tiếng Anh mình hơi dốt :))
bạn ko cần hiểu hết tất cả trong sách, có những tình huống nó đưa ra hình bài thế nào nên làm gì mình thấy khá dễ hiểu, kết hợp vừa xem vừa google trans.

Nhân tiện tiếng anh rất rất quan trọng các bạn muốn đọc nhiều thứ hay ho thì buộc phải biết tiếng anh, đừng lười !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week