EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Mình up nhầm cái file video chỉ có hình chứ ko có chữ hướng dẫn chi tiết, thôi các bạn download về xem đỡ, chỗ nào ko hiểu thì pm mình hướng dẫn thêm, cái video mới làm nặng quá up ko được, với ai biết có phần mềm nào chỉnh sửa để làm video hướng dẫn ko chỉ mình với, mày mò mấy cái mà ko được

Mình up nhầm cái file video chỉ có hình chứ ko có chữ hướng dẫn chi tiết, thôi các bạn download về xem đỡ, chỗ nào ko hiểu thì pm mình hướng dẫn thêm, cái video mới làm nặng quá up ko được, với ai biết có phần mềm nào chỉnh sửa để làm video hướng dẫn ko chỉ mình với, mày mò mấy cái mà ko được

voice đi anh :x

[email protected], mình xin 1 key với nhé :)

cho mình xin 1 vé đi bro ui
mail: [email protected]

Đã gởi mail 2 bạn

cho mình hỏi tí...
cái này có cần xóa cookie không vậy các bạn?

Cái này không dùng trình duyệt nên không cần lo việc xóa cookie đâu,
nhưng nếu các bạn sử dụng tùy chọn ghi nhớ cookie đăng nhập thì bạn phải đảm bảo ip bạn đang sử dụng là an toàn đối với account đó

Pro oi mới kick hoạt hôm qua nhưng giờ Invalid request
làm sao Pro
[email protected]

Server thỉnh thoảng bị... +_+

Thằng này và Click4Cash - PTC optimized browser cũng giống hệt nhau. Mở lên chạy phải tắc cái inti đi không thì nó del mất phải download lại.

Chẳng hiểu tại sao lun, tải về là báo troijan... nản...

Thằng này và Click4Cash - PTC optimized browser cũng giống hệt nhau. Mở lên chạy phải tắc cái inti đi không thì nó del mất phải download lại.

Chẳng hiểu tại sao lun, tải về là báo troijan... nản...

Thằng kia nhúng trình duyệt, thằng mình ko dùng trình duyệt với nó cũng ko có module quản lý tiện lợi như mình :D còn vụ av thì ko biết :D

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

cho mình 1 key nhé [email protected]
check mail nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week