EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Đá lên cho top cho mọi người biết nè

Chủ thớt cho em hỏi là phần maxRunSite/Profile là sao nhỉ . Chừng nào Evolution mới ra mắt nhỉ và giá có đổi ko :binhsua51::binhsua51:

easyptc ơi coi lại script ZEUS nhé mình chạy 1 site clicks ads toàn failed rồi hiện status "not found code"

CHÚ Ý:

- lỗi "not found code": vào site = trình duyệt xem có được ko?, kiểm tra loại site và loại login có đúng ko?
Đối với buxhost: đa số là do site bảo trì, site bị die, site block ip
Đối với aurora: thường là do sai loại login
Đối với zeus, nten: như trên.

Chung: chưa login đúng, do aurora zeus nten ko remember login được nên bên profile các bạn bỏ chọn ghi nhớ cookie đi, chạy lại là được.

- lỗi "login combination is correct": lỗi đăng nhập của buxhost
do bạn ghi sai username hoặc password, hoặc site đã reset database
Bạn copy user và pass trong tool và login = trình duyệt xem có login vào được ko?
Nếu login trên site được mà tool vẫn báo lỗi vậy, thì các bạn làm theo 3 cách sau:
+ sử dụng fill default,
+ xóa dữ liệu ở cả 3 ô: user pass1 pass2 (để đảm bảo ko có kí tự lạ nào)
+ xóa account đó đi add lại

- Có 2 chế độ chạy site: nút play nhỏ trong main, và nút play lớn trong menu

Nút nhỏ: Chạy những site được chọn có kèm điều kiện: chạy tối đa bao nhiêu site (chỉnh số siterun max), hoặc ko nếu disable max siterun
Nút lớn: Chạy những site được chọn ko cần điều kiện

Last edited by a moderator:
Phản hồi test

easyptc ơi coi lại script ZEUS nhé mình chạy 1 site clicks ads toàn failed rồi hiện status "not found code"

Mình cũng bị giống bạn này. Trước khi update thì vẫn chạy fà fà mà. Sau khi update chạy cứ bị báo "not found code"
=> vào site và click tay thì bình thường.
mong chủ thớt xem xét dùm. thanks

Sau khi Tool Update bản mới vốn đã mượt nay còn chạy mượt hơn nữa :m016:, thêm nhiều chức năng mà Tool lại chạy nhẹ hơn bớt lag hơn mới hay, có bí quyết gì không bạn ^^! :binhsua10:

images

Một số hình ảnh tham khảo:

nTeN, Zeus:

Aurora:

BuxHost:

Các bạn lưu ý hiện h chỉ có BuxHost mới lưu Cookie được, còn các Profile khác các bạn check bỏ ô lưu Cookie nhé:

Và 1 lưu ý cực kỳ quan trọng nữa là các bạn nhớ click Save hoặc phím tắt "Ctrl + S" sau mỗi thao tác dù là thao tác nhỏ nhé, ví dụ kích ON/OFF 1 site hay thêm bớt chỉnh sửa Username và Password, ...vvv..vv...vv..

Thân!

Last edited by a moderator:
update có vấn đề

khi update xong nó hiện ra là ko update dc 1 cái chức năng nào đó nhưng mình ko chú ý (sorry nhé), sau khi update số lượng site finish errors tăng đáng kể (đã vào bằng trình duyệt xem thử nhưng thấy bình thường), xuất hiện nhiều site chỉ chạy tới waiting login là đứng luôn mặc dù đã chạy lại nhiều lần, có 1 số site mình đã cài minpay trước nhưng ko hiểu sao click 1 hồi minpay văng lên 99$(cái này ko quan trọng lắm), nhiều trang khó đăng nhập hơn sau khi update, click failed vẫn còn nhiều và có dấu hiệu tăng. Mong chủ tool giúp đỡ! Thanks

khi update xong nó hiện ra là ko update dc 1 cái chức năng nào đó nhưng mình ko chú ý (sorry nhé), sau khi update số lượng site finish errors tăng đáng kể (đã vào bằng trình duyệt xem thử nhưng thấy bình thường), xuất hiện nhiều site chỉ chạy tới waiting login là đứng luôn mặc dù đã chạy lại nhiều lần, có 1 số site mình đã cài minpay trước nhưng ko hiểu sao click 1 hồi minpay văng lên 99$(cái này ko quan trọng lắm), nhiều trang khó đăng nhập hơn sau khi update, click failed vẫn còn nhiều và có dấu hiệu tăng. Mong chủ tool giúp đỡ! Thanks

update xong hết đi rồi tính tiếp bạn, chắc update chưa hết nên bị lỗi đó, nếu ko đc thì xóa phiên bản cũ rồi update lại cái mới 1 cách đầy đủ đi. đọc chú ý ở trang trước, hoặc là đăng nhập được hoặc là ko chứ làm j mà khó đăng nhập bạn. Bạn cứ update cho hoàn chỉnh đi nha.

CHÚ Ý:

- lỗi "not found code": vào site = trình duyệt xem có được ko?, kiểm tra loại site và loại login có đúng ko?
Đối với buxhost: đa số là do site bảo trì, site bị die, site block ip
Đối với aurora: thường là do sai loại login
Đối với zeus, nten: như trên.

Chung: chưa login đúng, do aurora zeus nten ko remember login được nên bên profile các bạn bỏ chọn ghi nhớ cookie đi, chạy lại là được.

- lỗi "login combination is correct": lỗi đăng nhập của buxhost
do bạn ghi sai username hoặc password, hoặc site đã reset database
Bạn copy user và pass trong tool và login = trình duyệt xem có login vào được ko?
Nếu login trên site được mà tool vẫn báo lỗi vậy, thì các bạn làm theo 3 cách sau:
+ sử dụng fill default,
+ xóa dữ liệu ở cả 3 ô: user pass1 pass2 (để đảm bảo ko có kí tự lạ nào)
+ xóa account đó đi add lại

- Có 2 chế độ chạy site: nút play nhỏ trong main, và nút play lớn trong menu

Nút nhỏ: Chạy những site được chọn có kèm điều kiện: chạy tối đa bao nhiêu site (chỉnh số siterun max), hoặc ko nếu disable max siterun
Nút lớn: Chạy những site được chọn ko cần điều kiện

Các bạn lưu ý hiện h chỉ có BuxHost mới lưu Cookie được, còn các Profile khác các bạn check bỏ ô lưu Cookie nhé:

Và 1 lưu ý cực kỳ quan trọng nữa là các bạn nhớ click Save hoặc phím tắt "Ctrl + S" sau mỗi thao tác dù là thao tác nhỏ nhé, ví dụ kích ON/OFF 1 site hay thêm bớt chỉnh sửa Username và Password, ...vvv..vv...vv..

Thân!

Chính xác cảm ơn bạn

Pro ơi hôm trước thấy bảo code cho script PTCEvolution? thế nào rồi? hóng mãi

Bạn bị giống mình version củ chạy tốt updat lên xong lỗi hiện đầy auto kèm thêm lỗi nhấn vào nút Click tất cả => 1 số site login được 1 số site vẫn để Readly không đăng nhập được :binhsua105:

Bạn bị giống mình version củ chạy tốt updat lên xong lỗi hiện đầy auto kèm thêm lỗi nhấn vào nút Click tất cả => 1 số site login được 1 số site vẫn để Readly không đăng nhập được :binhsua105:
Tắt tool mở lại vài làm là thấy khác ngay :)

mình đã tải bản khác về và update nhưng nó vẫn hiện ra như vậy nè

View attachment 14362
Bạn thử del hết tất cả, reset máy đi rồi down lại bản mới nhất xem sao :D Cái đó hình như continute luôn chắc ko sao đâu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back