EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

:(

:binhsua162::binhsua10:sao các bác vẫn được ta . em bị lock hơn nữa số trang . cận thận cho chạy 1 site 1 finish mới dám chạy site tiếp theo mà vẫn bị . mất cả miếng cháo cho con rồi :binhsua21:

bạn ơi cho mình hỏi lỗi bị check link site là sao vậy bạn ?
Tức là "kiểm tra link site", ko vào được nên nó kêu bạn check

ok, thks nhé, 15 site bị ban rồi. huhu

Em cũng bị như thế, chắc soft nó click cheatlink quá

Hic, phân biệt banned acc và bị block ip là khác nhau nha các bạn, Nếu đúng là bị banned thì mình chắc là các bạn có chạy site trên tool khác rồi, các tool free hiện nay đều ko vượt qua được cheat ads đâu.

có ai giống em hum . hum qua finished with errors. 140 site . hum nay finished with errors. còn 65 site . fake ip vào được wep mà ko chạy auto đc :binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Bác chủ thớt chỉnh sửa lại soft đi. Lỗi nhiều quá. banned quá trời acc rồi!

có ai giống em hum . hum qua finished with errors. 140 site . hum nay finished with errors. còn 65 site . fake ip vào được wep mà ko chạy auto đc :binhsua163::binhsua163::binhsua163:
Bạn này cũng bịu giống y tớ luôn!

Bạn chạy có đúng hướng dẫn không mà cứ than là banned acc? :binhsua162: Mình đang chạy chục sites chưa thấy bị banned đây. Finished with errors đã nói rùi . hãy kiểm tra lại = trình duyệt xem có vào đc hok? Ko đc thì bị block IP cách giải quyết ở trang trước, vào đc thì hãy reset lại soft là sẽ vào đc. Nói bít bao nhiu lần rùi mà có ai thèm nghe đâu.:binhsua164:

Bác chủ thớt chỉnh sửa lại soft đi. Lỗi nhiều quá. banned quá trời acc rồi!

ko phải tool lỗi mà do bon PTC nó làm thế để ngăn chặn cheat
1. tắt chức năng vượt ads đi
2. Chạy thử 1 loạt site cùng 1 lúc rồi site nào lỗi cho vào 1 gruop riêng ( gruop riêng chỉ kích cùng 1 lúc 4site trở xuống thôi )
p/s: bác easypro nghiên cứu tool chạy nhiều IP cùng 1 lúc đi :binhsua146:

Cho mình 1 key full Pro 3 PC nha bạn
Cho hỏi luôn là key mình lẽ ra 14/07 mới hết hạn chứ nhỉ sao mới mùng 10 đã expire rồi @@.
Email: [email protected]
Thanks! (Nhanh nhé bạn ko lỡ mất 1 ngày click =.=)

Payment Mode Account
Date 07/10/2012 10:14
Batch 102680266
From U2681277 (yellowsun64)
To U8918360 (nib)
Amount $1.90
Memo
Payment Purpose Purchase of services

nói chung là tool chạy ổn nhưng chỉ có cái là xử lý nhiều site 1 lúc thì bị đứng luôn,còn 1 cái nữa là ko có chế độ chỉnh số site tự chạy.

Cho mình 1 key full Pro 3 PC nha bạn
Cho hỏi luôn là key mình lẽ ra 14/07 mới hết hạn chứ nhỉ sao mới mùng 10 đã expire rồi @@.
Email: [email protected]
Thanks! (Nhanh nhé bạn ko lỡ mất 1 ngày click =.=)

Payment Mode Account
Date 07/10/2012 10:14
Batch 102680266
From U2681277 (yellowsun64)
To U8918360 (nib)
Amount $1.90
Memo
Payment Purpose Purchase of services

Cậu nhận key mới hay xài luôn key cũ cộng thêm ngày vậy ? Ko ghi trong memo nên mình ko biết làm sao.
Server mới off 5 phút, khởi động lại tool là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week