EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

bản mới có j thay đổi :D

auto ver mới buxhost 4.7 :D
các bạn thấy đó công việc update code thường xuyên để giúp auto ngày tốt đâu có nhẹ nhàng gì:
buxhost nâng version lên lập tức a ấy update code để có tool cho mọi người kiếm tiền
giả sử nếu có tool crack mà các site ptc update code thử hỏi bạn có xử dụng đc nữa ko ?
tất cả đều là chất xám, công sức của a ấy, nếu ai có ác ý muốn crack hay phá hoại xin hãy dừng lại
vì lợi ích lâu dài của member, của người bỏ chất xám, công sức và th.gian hãy tôn trọng chất xám việt nam

Chào các bạn,

buxhost update lên 4.7 khả năng bảo mật cũng tăng lên, vì vậy các bạn hạn chế chạy nhiều site cùng lúc và hạn chế lỗi bằng cách chỉ chạy từng site, site fetch balance rồi các bạn mới bấm chạy tiếp các site khác, như vậy sẽ ổn định hơn, mình sẽ tìm cách để giải quyết ổn thỏa.
Mình cũng đã fix lại để auto adgrid sau khi đã click hết ads (lúc trước là song song cả adgrid và click ads), và các bạn nên bỏ chế độ passtime (bỏ check pass timewait tất cả các site) mặc dù kéo dài thời gian hơn 1 tí nhưng bù lại an toàn hơn.

Tuần sau mình bận nhiều việc nên ít online, mong các bạn thông cảm.

Anh easypro ơi giúp e với....tại sao e kích hoạt key rồi mà ko xài đc....mà nó lại ra lỗi này ?????

Chưa có folder chứa dữ liệu eadata. e extract here file eadata_empty.rar. đọc thêm hướng dẫn trong file help, mục Cấu hình yêu cầu bắt đầu như thế nào

Úp dùm cu em nào

Giá rẻ vãi lọ
Chất xám đầu tư thế này thì uổng quá
Hix cho mình mà mày mò chắc 100 năm hok viết ra

Chạy UTO CHO BUXHOST 4.7 dc chưa nhỉ?? có cần down cái mới hem

Chào các bạn,

buxhost update lên 4.7 khả năng bảo mật cũng tăng lên, vì vậy các bạn hạn chế chạy nhiều site cùng lúc và hạn chế lỗi bằng cách chỉ chạy từng site, site fetch balance rồi các bạn mới bấm chạy tiếp các site khác, như vậy sẽ ổn định hơn, mình sẽ tìm cách để giải quyết ổn thỏa.
Mình cũng đã fix lại để auto adgrid sau khi đã click hết ads (lúc trước là song song cả adgrid và click ads), và các bạn nên bỏ chế độ passtime (bỏ check pass timewait tất cả các site) mặc dù kéo dài thời gian hơn 1 tí nhưng bù lại an toàn hơn.

Tuần sau mình bận nhiều việc nên ít online, mong các bạn thông cảm.

Chưa có folder chứa dữ liệu eadata. e extract here file eadata_empty.rar. đọc thêm hướng dẫn trong file help, mục Cấu hình yêu cầu bắt đầu như thế nào

mong bác tìm cách khắc phục chứ hồi trước >20site chạy ầm ầm, 1 tháng nay 1 số site giới hạn phải chạy 5site,. giờ phải chạy từng site 1 thì biết bao giờ mới xong. Hôm nay thử nghiệm thì 1/2 site blog IP chắc nghỉ luôn mất :binhsua21:

Tình hình rất chi là tình hình :binhsua17:. Mình thì cứ để 6 sites chạy 1 lần chưa thấy block nhưng hiện tại đang có 1 số sites có triệu chứng bệnh rất chi là kì lạ :binhsua24:. Chờ easyptc xong việc, rảnh rùi ra bàn fix :binhsua21:

Cuối cùng cũng fix xong,nhịn cờ lít hơi bị lâu đó,a Toàn check LR rồi active key thêm 2 tháng rượi nữa dùng cho buxhost hj'
6b8116fd825d7e6ee

auto mấy bữa này chạy hay lỗi site quá bạn ởi . site Buxhost bản mới nó click ko đc hay sao ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week