EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

SERVER BẢO TRÌ VÀ UPDATE TOOL

Từ 23h 30/5 đến 1h 31/5

- fix bug login fail (vài site bị fail do lỗi của tool)
- thêm auto AdGrid
- thêm 2 chức năng được đặt hàng (nhưng mọi người đều dùng được)

ac tượng uptool là ngon rồi ai ngờ tool lại có lối mới :
lối auto AdGrid" fail go to AdGrid", nhung sit loi "finished with error" frankbux,kissmybux, powerofptc, 33bux,candabux,buxpromo.
có ai gặp những lối này không.
và hai chức nang mới dùng làm sao , tiển thể giải thích "AdGrid" là cái gì được không.

lối auto AdGrid" fail go to AdGrid", nhung sit loi "finished with error" frankbux,kissmybux, powerofptc, 33bux,candabux,buxpromo.
và hai chức nang mới dùng làm sao , tiển thể giải thích "AdGrid" là cái gì được không.

AdGrid là chơi xổ số trên buxhost...cái này cậu login buxhost rồi chơi thử đi.
Lỗi finished with eror : cậu login vào web = trình duyệt coi được không, nếu không thì bị ban IP rồi >>> reset modern là chạy lại ok!

Trời ơi mấy đại ca này support lạ thế =)), link đúng phải là http://www.2dollarsbux.com/ có www chứ, cái này mình có nhắc lúc support rồi mà, phải copy từ trình duyệt mới chính xác

đã thử như vậy nhưng nó vẩn login fail

đã thử như vậy nhưng nó vẩn login fail

Chạy như thế này mà bảo bị lỗi ?

Các bạn kiểm tra lại username, password trong account: xóa gõ lại bằng tay vì có lúc copy paste vào thừa kí tự trống mà các bạn ko để ý

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

2 chức năng mới là:

Import Export data: Cho phép bạn xuất hoặc nhập list site ra file text, để gởi cho người #, nhiều bạn cần cái này nhất là chủ hội.

Schedule: Lập lịch làm việc để bạn cắm auto click 24/24 hoặc theo thời gian bạn định sẵn, dùng trên vps vì nó online 24/24 và ip ko thay đổi.

Hướng dẫn sử dụng: làm theo hướng dẫn từng bước của tool

không biết ai có bị như mình không. để 1 thời gian dài hoặc kích nhiều thì lãng
kick nhiều trang 1 lúc thì lag là đúng rồi bác, nó chạy ác ram phết.

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

AdGrid là chơi xổ số trên buxhost...cái này cậu login buxhost rồi chơi thử đi.
Lỗi finished with eror : cậu login vào web = trình duyệt coi được không, nếu không thì bị ban IP rồi >>> reset modern là chạy lại ok!
Lỗi này thỉnh thoảng do tool bị chập cheng đó cậu
Cậu tắt rồi mở lại tool là đc thôi mà. :binhsua37:

Các bạn kiểm tra lại username, password trong account: xóa gõ lại bằng tay vì có lúc copy paste vào thừa kí tự trống mà các bạn ko để ý

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

2 chức năng mới là:

Import Export data: Cho phép bạn xuất hoặc nhập list site ra file text, để gởi cho người #, nhiều bạn cần cái này nhất là chủ hội.

Schedule: Lập lịch làm việc để bạn cắm auto click 24/24 hoặc theo thời gian bạn định sẵn, dùng trên vps vì nó online 24/24 và ip ko thay đổi.

nghe lời bác em xoa cái group củ bux host nhập bằng tay thì thấy khả thi hơn rùi mặc dù IP vẫn dang bi block nhg có vài site chạy dc rùi.Để xem mai no chạy thế nào .mà công nhân nhập lai bằng tay mệt thit.Mà bác viết cái code auto neobux luôn đi bác hôm bửa có cái soft của tui nc ngoài mutilicker gì đó nó chơi cà site neobux luôn đó bác.Tool bác xài ngon thit xài dc bux rùi.Mà bác này with error là bi block IP phai ko?

2 chức năng mới là:

móa ơi pro quá :binhsua30:

lúc đầu chạy 15trang cùng 1 lúc -> ngon. Về sau 10trang lãng kinh khủng, 5trang thì ok, chẳng nhẽ càng chạy càng lãng

Máy mình dual core, lúc chạy site chiếm 135-140M ram, cpu 3-7%, duy nhất lúc vừa play all site là vọt lên 60-70% vì lúc đó nó tạo nhiều thread nhưng sau là giảm xuống ngay, và chạy những lần kế tiếp cũng vậy. Lần update này đã cải thiện rất nhiều.
Không biết máy bạn cấu hình gì, lúc chạy ngoài tool còn có tool nào hoạt động mạnh hoặc là kết nối nhiều web, download j ko?
Máy bạn nên cài java 6 (bản mới hình như là 6.23 thì phải), java 7 mới ra nên mình chưa test.
Hoặc là bạn bấm icon Info (màu xanh góc phải trên cùng của tool), trong đó có ghi thông tin của thư mục .easyptcpro chứa cấu hình, ví dụ của mình là :
C:\Users\Admin\AppData\Roaming\.easyptcpro\
Bạn xóa folder đó đi để tool load lại cấu hình mặc định (key sẽ bị xóa nên bạn phải nhập lại)

Anh easyptc bít cách nào mở soft lên nó ko hiện icon ko anh.Vì khi mình làm mà soft ko hiện icon em thấy chạy nhẹ hơn.Khi nào ep site vào thì mới cần icon anh bit làm sao bật soft ko hiện icon ko.rùi làm sao để ngừng cái update anh nhỉ.đang chay mà nó check update chạy chậm hơn nửa

mail : [email protected]
cho mình xin key xài thử nhé đc chém mấy tháng chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week