EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Đã nhận được key, thankyou :Binhsua07:

AAA, mình điền key xong rồi nhưng kích chuột linh tinh hết mà chẳng kích được chỗ nào là sao???

Last edited by a moderator:
Đã nhận được key, thankyou :Binhsua07:

AAA, mình điền key xong rồi nhưng kích chuột linh tinh hết mà chẳng kích được chỗ nào là sao???

Là sao nhỉ, chẳng hiểu cậu nói j. Điền key vào-OK, khởi động lại phần mềm.Cấu hình các site, profile, add account vào rồi chạy thôi là được mà :D. Có j ko hiểu thì yh mình nha

Cho mình key dùng thử nhé. [email protected]

Cho mình hỏi thêm nữa. cái data empty đó dùng như thế nào. giải nén để đâu? nó chứa list site ptc ah?

thanks nhé.

Bạn chỉ việc extract here thôi, no được dùng để lưu trữ dữ liệu của bạn (cấu hình các profile, site, account). Empty, ko chứa j cả, bạn chơi site nào thì add site đó vào. :D

Bạn ơi, mình đã cài java, nhưng sao giao diện nó không hiện ra gì hết, ở dưới góc phải màn hình nó có dấu chấm đỏ báo là unexpected exception. Mong pro giúp.

Bạn ơi, mình đã cài java, nhưng sao giao diện nó không hiện ra gì hết, ở dưới góc phải màn hình nó có dấu chấm đỏ báo là unexpected exception. Mong pro giúp.

Bạn extract here file eadata empty.rar là chạy được, nó bị thiếu file csdl nên báo lỗi đó

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back