EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

BUXHOST đã thay đổi kiểu captcha login rồi nên các bạn tắt chức năng autologin (bỏ dấu tick autologin) để tool hiện captcha lúc đăng nhập, chọn profile đang chơi tick remember login để tool ghi nhớ captcha lần sau ko phải nhập captcha cho site đó nữa (nhớ bấm save để lưu).

Một số site buxhost xài recaptcha thì các bạn chọn lại loại đăng nhập là RECAPTCHA chứ ko phải IMAGE như mặc định
.

BUXHOST đã thay đổi kiểu captcha login rồi nên các bạn tắt chức năng autologin (bỏ dấu tick autologin) để tool hiện captcha lúc đăng nhập, chọn profile đang chơi tick remember login để tool ghi nhớ captcha lần sau ko phải nhập captcha cho site đó nữa (nhớ bấm save để lưu).

Một số site buxhost xài recaptcha thì các bạn chọn lại loại đăng nhập là RECAPTCHA chứ ko phải IMAGE như mặc định
.

site đổi luôn capcha lúc click ads nên bụ lỗi hết rồi thớt ơi

.
thế là chỉ phải nhập capcha duy nhất 1 lần phải ko bạn .lần sau login ko phải nhập nữa ?
à cho mình hỏi tool của bạn có chức năng add nhiều acc trên 1 site vào tool ko vậy ?

- - - Updated - - -

Last edited by a moderator:
mỗi lần buxhost thay đổi là vài bác chết đứng :))
Thế mình ko lầm bác ủng hộ và dùng mytools thì chắc chắn là vỡ mặt rồi, ráng kiếm .DLL mới của nó nhanh ko là chết đứng :p

Qua đây click bạn nè 4r.ptclove.net/clickads
Các bạn đừng đăng nhập trang budybux trước nha.
Click hình như bị lỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week