EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

chủ thớt fix scrip evolution xong chưa vậy?! fix nhanh cho anh em đi, đang chờ hổm nay, có rất nhiều trang evolution cần chiến nhưng add vào tool toàn bị lỗi không à. fix nhanh evolution rồi tiến lên custom luôn nhé, ủng hộ cho easyptc , cố lên nhé!!

chế độ auto capcha của tool không hiệu quả thớt ơi , mình phải nhập = tay thêm nữa bị lỗi fnish erors: not found code . mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vẫn lỗi , script khác nhau thì mình tạo chung hay riêng profile ?

chủ quán bỏ đi đâu mà hỏi không trả lời vậy ? một số site buxhost không cập nhật main balance , script nten, custom không hiệu quả

chủ quán bỏ đi đâu mà hỏi không trả lời vậy ? một số site buxhost không cập nhật main balance , script nten, custom không hiệu quả
Script Nten mà cậu bảo ko hiệu quả khả năng là do cậu chưa log in vào site đó để view ads lần đâu để chỉnh thời gian ra ads. Buxhost vừa up vài ver mới nên chắc chưa ổn định lắm. Còn custom ko hiệu quả thì cậu làm ơn nói là site nào rõ để a Toàn biết mà fix. Sắp tới nghe đâu a T tung vài chục site custom chưa tool VN nào click dc ấy, hãy đợi đấy :)

+ Loại key và số lượng: S1B 1 key
+ Số batch LR : 132303725
+ Email nhận key: phat951996 @gmail.com

cho em xin lại key
mới ghost máy lại nên mất key

Last edited by a moderator:
+ Loại key và số lượng: S1B 1 key
+ Số batch LR : 132303725
+ Email nhận key: phat951996 @gmail.com

cho em xin lại key
mới ghost máy lại nên mất key

Key nằm trong email đó, ghót mất mở email lấy key lại thôi đâu cần phải xin lại :D

Key nằm trong email đó, ghót mất mở email lấy key lại thôi đâu cần phải xin lại :D
tôi đã xóa mail đã lục tung thùng rác vẩn không thấy nên tôi mới nhờ bác sent dùm tôi thông cảm
mong dc sent sớm thank

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week