EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Em đã thử thành công. Nhưng chức năng auto capcha khi loging với các image capcha chưa hoàn thiện phải không?
Em tick vào đó và đợi hơn chục phút vẫn chưa login được.

Chưa hoàn thiện ai dám bỏ vào tool chứ cậu, nếu cậu đợi hơn chục phút mà vẫn có cái wait login thì trên máy cậu bị lỗi rồi, vì đúng ra là phải wait login -> fail thì -> invalid input captcha. xóa hết lấy cái mới giải nén chạy lại xem dc ko

+ Loại key và số lượng: S1 1 key
+ Số batch LR : U0416085
+ Email nhận key: [email protected]

+ Số batch LR : U0416085

Mình rất muốn create key cho bạn nhưng bạn vui lòng đưa mình số batch sau khi thanh toán LR nằm trong email hoặc trong history của LR chứ không phải số tài khoản U của bạn đâu ^^

Mình rất muốn create key cho bạn nhưng bạn vui lòng đưa mình số batch sau khi thanh toán LR nằm trong email hoặc trong history của LR chứ không phải số tài khoản U của bạn đâu ^^

Sau key mình không add được bạn ơi , trước mình xài chung key với người bạn. Sau đó mình cài win lại và muốn sử dụng key riêng , mình đã mua key mới khi mở tool lên nó đòi key minh đưa key mới vào và ok , nhưng tool ko chạy

Sau khi bạn add key thì restar lại tool nhé. Nếu ko dc thì pm supporter đã active key cho bạn nha
Sau key mình không add được bạn ơi , trước mình xài chung key với người bạn. Sau đó mình cài win lại và muốn sử dụng key riêng , mình đã mua key mới khi mở tool lên nó đòi key minh đưa key mới vào và ok , nhưng tool ko chạy

Sau khi bạn add key thì restar lại tool nhé. Nếu ko dc thì pm supporter đã active key cho bạn nha

Vấn đề là minh chưa vào được tool bạn à. Mới mơ lên tool tự động check key . và mở lên 1 bản starting modul gồm key lience code và PC code
ok thì ko vào được cancel thì tool tắt

Khi hiện bảng thông báo key license với pc code thì bạn điền key dc gửi đến hộp mail vào rùi ok. Sau đó tool sẽ yêu cầu restar lại nha. Restar xong là chạy ok
Vấn đề là minh chưa vào được tool bạn à. Mới mơ lên tool tự động check key . và mở lên 1 bản starting modul gồm key lience code và PC code
ok thì ko vào được cancel thì tool tắt

- - - Updated - - -

Đã send key cho bạn. Check mail nhé
đã mua key: S1B
Batch LR: 131080849
mail nhận key: [email protected]

khồng có khung to đùn kia khó sử đụng quá . có cách nào hiện ra cái khung kia không thớt

+ Số batch LR : 131063463

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom