Got Paid earnradio-earnradio.com

bàn ăn lâu dài quá. tớ mong nó sống xong 1 plan 10 ngày lấy lãi dep plan 5 ngày rùi nghỉ đủ tiền ăn sáng :D
theo giờ VN thì nên tránh sáng từ 5 h đến 12h trưa
giờ này nó ngủ :)

Thèn náy nó tính múi giờ thứ mấy vậy cậu? Chậm hơn giờ VN mấy h nhỉ?

Đã nhận được sau 20p, chúc AE ngủ ngon! :binhsua03:

minh với bạn cá ko?
20$
=))
nói chắc chắn thế chơi đi :D
nếu ko dám chơi thì đừng sang site người khác phán bừa nhé bạn

Chả có site người nào ở đây cả. Mình ko cá đó bạn làm j nào. Bình luận là việc của mình. Thích j bình luận đó chả ai cấm. Mình đoán nên sai hay đúng chả mất j mà phải cá. Và cũng xin nói thêm là mình không phán bừa nhé. Mình đoán mà. Ai cấm mình đoán.

Last edited by a moderator:
Chả có site người nào ở đây cả. Mình ko cá đó bạn làm j nào. Bình luận là việc của mình. Thích j bình luận đó chả ai cấm. Mình đoán nên sai hay đúng chả mất j mà phải cá. Và cũng xin nói thêm là mình không phán bừa nhé. Mình đoán mà. Ai cấm mình đoán.
Nhưng mà bạn cũng phải suy nghĩ kĩ trước khi phán đoán chứ. Còn bao nhiêu người chơi nữa mà. Mình chơi Plan 10day còn không lo. Bạn nói thế tớ đau tim lắm

Nhưng mà bạn cũng phải suy nghĩ kĩ trước khi phán đoán chứ. Còn bao nhiêu người chơi nữa mà. Mình chơi Plan 10day còn không lo. Bạn nói thế tớ đau tim lắm

Ok. bạn nói hợp lí. Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm không đoán bừa nữa. Thanks bạn. Chúc bạn may mắn.

Ok. bạn nói hợp lí. Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm không đoán bừa nữa. Thanks bạn. Chúc bạn may mắn.

chắc bác ức chế sang site bác nhận xét :))
ghen ăn tức ở chăng
nhận xét thì cũng phải cho đúng ko ăn gạch đó bác
mình sang site bác nhận xét toàn là điều đúng ko sai. còn bác sang nhận xét mà ko dám khẳng định điều mình dự đoán nỗi 50% thì nói làm gì trẻ con nó cười cho đó

Đảm bao ngày hôm này sẽ không thấy bác này bén mãn vào box này ;))

nói xong tí ổng vào cho coi :binhsua95:
Vào chỉ tổ bị sưng đầu chứ đc gì, ăn rồi rảnh rỗi cứ đi nói bậy bạ không. :m159:

trang hyip đầu tiên của mình có vẻ ngon nhỉ. tiếc quá dep hết vào site khác rùi:(:(
Nhắm site này chơi được bao lâu nữa hả các cậu ????

trang hyip đầu tiên của mình có vẻ ngon nhỉ. tiếc quá dep hết vào site khác rùi:(:(
Nhắm site này chơi được bao lâu nữa hả các cậu ????

Chơi được khoảng 10-15 ngày nữa. Nhưng ko thể biết chắc điều gì, có thể nhiều hơn và cũng có thể ít hơn. Như trang này https://gainernest.com/ nhiều người đánh giá nó sống tầm 20 ngày nhưng đến bây giờ vẫn còn sống. :m010:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week