earncaptcha dự án ngàn năm trước

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.053
tình pix load rùa , kolo thánh toán quá chậm , captchatypers , mega , qlink dẽ banned id , có lẽ quá đông , mình lục lại list mấy nam về trước thấy có 1 dự án load nhanh rate 1$/1000k mà ko biết em nó còn sống hay ko nữa ai test thử em nó xem , dự án khác rate bèo quá load ko khá mấy nên bỏ quá hoạc dăng ký quá kho chỉ cho đang ky trong nước của nó , 1 vài cái khác phải mua panel chứ ko free
minpay 10$
rate 1$/1k code
pay WMZ
em nó đây
http://earncaptcha.com

minpay cao quá, thấy load cũng ok, ko biết bác nào có proof ko

Biết cái nầy từ rất lâu r..
Nhưng chưa thử .. không có ý định thử
và cũng không bao giờ thử

Cái này cũng lâu ùi , chưa có động tịnh gì về thông tin nó scam cả , cứ thử thôi :D

còn nhiều dự án lắm a e tham khảo xem sao: Dự án Remote, Dự án Typethat, Dự án Guru, Dự án C2C, Dự án Httpinternet, Dự án Kipub :p:D

tình pix load rùa , kolo thánh toán quá chậm , captchatypers , mega , qlink dẽ banned id , có lẽ quá đông , mình lục lại list mấy nam về trước thấy có 1 dự án load nhanh rate 1$/1000k mà ko biết em nó còn sống hay ko nữa ai test thử em nó xem , dự án khác rate bèo quá load ko khá mấy nên bỏ quá hoạc dăng ký quá kho chỉ cho đang ky trong nước của nó , 1 vài cái khác phải mua panel chứ ko free
minpay 10$
rate 1$/1k code
pay WMZ
em nó đây
http://earncaptcha.com

Sao tui gõ sai quá trời đất lum , gõ cũng đúng mà , sao nó lại tính sai :confused: Chắc phải gõ dưới 5s hay sao ấy , enter nhanh thì tính đúng thì phải !?

Dự là thằng này không scam thì nó cũng ăn gian code :rolleyes:.

kinh thiệt chắc đc 10,000k captcha thì phải gõ mất 30.000k captcha rùi :( vãi cả code

Dự là thằng này không scam thì nó cũng ăn gian code :rolleyes:.
_ Tét thử 500 code òi , hĩu luật sơ sơ chút đỉnh của nó : ko gõ dấu cách , gõ thường hết ,ko gõ kí tự đặc biệt (^%$^#*,...) , gõ phải gọi là siêu chuẩn mới đc tính đúng ( các bác cứ gõ trên nền web của nó đi , 1 hồi hĩu đc luật rồi thì gõ đúng hết ) . Mình mới vào làm mà như thế này này : " Entered: 620 | Errors: 176 | Right: 444 | $1 for 1000 "
_Mình chưa hiểu chỗ đăng nhập của nó ở đâu , chỉ biết khi đăng kí xong ko cần xác thực mail, nó có ghi nhớ địa chỉ ip và trình duyệt , nếu ko may khi gõ gần đủ min pay mà cúp điện phát -->change ip -->bay $ sạch sẽ !!

Last edited:
_ Tét thử 500 code òi , hĩu luật sơ sơ chút đỉnh của nó : ko gõ dấu cách , gõ thường hết ,ko gõ kí tự đặc biệt (^%$^#*,...) , gõ phải gọi là siêu chuẩn mới đc tính đúng ( các bác cứ gõ trên nền web của nó đi , 1 hồi hĩu đc luật rồi thì gõ đúng hết ) . Mình mới vào làm mà như thế này này : " Entered: 620 | Errors: 176 | Right: 444 | $1 for 1000 "
_Mình chưa hiểu chỗ đăng nhập của nó ở đâu , chỉ biết khi đăng kí xong ko cần xác thực mail, nó có ghi nhớ địa chỉ ip và trình duyệt , nếu ko may khi gõ gần đủ min pay mà cúp điện phát -->change ip -->bay $ sạch sẽ !!
nó lưu cái WMZ đó bạn , bạn xóa trình duyệt hay đổi ip hứ đâu đổi cai WMZ đâu , chắc nó dụng cái này dể chặng làm trên soft
nói chung chưa có poof nhưng cũng chưa thấy dấu hiệu scam gì cả , nẹn test thử xem có poof up moi người hiến ^^

Có vẻ khắc nghiệt thế nhỉ o_O

Mình vào web thì phần mềm diệt virut cảnh báo nguy hiểm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom