Introduce earnanytime.com và 2captcha.com - thêm 2 website captcha mới cho anh em

có bạn nào pay được trang earnanytime chưa?

có bạn nào pay được trang earnanytime chưa?
Thằng này không có ăn gian code như thớt đã nói nhé , nó tính khoảng 96-97% ( tính theo độ chính xác của mình )

Last edited:
Thằng này không có ăn gian code như thớt đã nói nhé , nó tính khoảng 96-97% ( tính theo độ chính xác của mình )
View attachment 33347
Cái này là bạn request bao lâu thì nhận được? Còn cái vụ bạn post trên kia 1$ mà rút không được gì đó . Giải quyết được luôn rồi à. Mà nó có ăn gian code không, thấy chủ topic nói là ăn gian gì đó. Cám ơn bạn giúp đỡ.

Cái này là bạn request bao lâu thì nhận được? Còn cái vụ bạn post trên kia 1$ mà rút không được gì đó . Giải quyết được luôn rồi à. Mà nó có ăn gian code không, thấy chủ topic nói là ăn gian gì đó. Cám ơn bạn giúp đỡ.
Requet hôm thứ 2 , thứ 3 nó đã pay , còn vấn đề ăn gian code hay không mình có nói rồi .

cái đó bạn gõ 2 từ giữa là giấu cách nhé. ở trên nó có hiện yêu cầu đó bạn " 2 words". Trên trang chủ đã thông báo nếu bạn ấn không phải captcha. mà đó là captcha thì bạn sẽ bị trừ gấp 2 số tiền của cap đó. tốt nhất cái gì hạn chế dc thì hạn chế nhé! chúc bạn gõ tốt ^^!
thank bạn nhé
cái "Iam sure i do it right" là không chắc chắn mà mình click nó vẫn đc cộng tiền :D cái ko phải capchar thì bên trên ý :D
Thỉnh thoảng lên được 0,45/k
0.4$/1k code đều cả ngày hả bác nó có giảm không
vừa gõ thử thi thoảng nó ra cap mà ko load đc hình là do mạng mình chậm hay sao nhỉ :oops:
mới thấy thêm 2 cap ntn ko biết gõ sao các bạn

Last edited:
cho em hỏi em muốn thử cái dự án 2captcha ý! mà có paypal chưa có visa thì liệu dùng để payout được ko nhỉ! tất cả các acc đều pay về 1 tài khoan paypal được hông zậy

captcha trắng với chấm xanh đó bấm it not captcha đi, mình bấm hoài không sao ^^
bấm nó trừ tiền đó ko đọc cái chú ý to đùng lúc gõ ah :confused:
cái cap chấm chấm kia gõ bừa một ký tự nó vẫn tính đúng còn thằng trắng thi ko biết:confused:

gần 1 tháng mình đã gõ được 50 captcha,ko biết khi nào mình mới gõ đủ min đây:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom