Introduce earnanytime.com và 2captcha.com - thêm 2 website captcha mới cho anh em

ó trên yahoo hem...cho tôi hỏi
nguyenquanluat93 bác. có gì cứ hỏi. mà pay 2 ngày rồi mà chưa thấy trả. đắng

đánh 2 captcha cho lành bác ơi , hiện tại code rất nhiều mà ko có người đánh kia
2 captcha rate sao đây có tốt ko bác

bị block acc tạm thời, nó thông báo hình đó là là những từ cậu gõ sai
Đợi 1-2 ngày gõ lại
Giờ em đang thèm gõ quá =='' A biết trang nào đánh solo không chỉ em với. Rate mức btg cũng đc ạ :D tại em newbie

Giờ em đang thèm gõ quá =='' A biết trang nào đánh solo không chỉ em với. Rate mức btg cũng đc ạ :D tại em newbie
Dể nhất là
KOLO : rate theo time làm việc dao động từ 0.3-0.6, gõ càng nhìu thì đc bonus thêm %. Min rút 1$ về 1-3 ngày
GOGETSOME : rate theo lv, lv càng cao tiền càng nhìu. Rate bắt đầu là 0.5 ( cái này fải mua acc nếu ko có ). Min rút ko 1$ về trong vòng 1-3 ngày
2captcha : thì cứ reg thêm acc là gõ đc phà phà thôi. Min gõ rồi thì bít
captcha24h : rate 0.5-0.7 load cực nhanh vào tối - sáng hôm sau. Min 0.2 về tiền 5' - 8giờ sau khi pay.

Dể nhất là
KOLO : rate theo time làm việc dao động từ 0.3-0.6, gõ càng nhìu thì đc bonus thêm %. Min rút 1$ về 1-3 ngày
GOGETSOME : rate theo lv, lv càng cao tiền càng nhìu. Rate bắt đầu là 0.5 ( cái này fải mua acc nếu ko có ). Min rút ko 1$ về trong vòng 1-3 ngày
captcha24h : rate 0.5-0.7 load cực nhanh vào tối - sáng hôm sau. Min 0.2 về tiền 5' - 8giờ sau khi pay.
A hỏi dùm em ai bán acc Gogetsome thì inbox em nhé
Em là newbie đành ra đi mua không ai tin tưởng ạ :D
Có gì hứa sẽ donate !!!

A hỏi dùm em ai bán acc Gogetsome thì inbox em nhé
Em là newbie đành ra đi mua không ai tin tưởng ạ :D
Có gì hứa sẽ donate !!!
Cái đó cậu phải tự tìm thôi, những ng` bán lúc xưa bây h ko bán nữa, mình cũng ko làm GGS nên ko bít

Dể nhất là
2captcha cậu dùng soft nào?

XD mình đánh 2captcha thấy load chậm... log 5 acc mà vận chậm... và hay bị timeout nữa
cậu chuyển sang weiwei xài thử xem, lấy cái AIP ở web add vô soft weiwei lúc login rồi gõ.
ko thì cậu phải mua soft Xiao mà gõ thôi
Mình ko làm 2captcha nên ko giúp đc cái vụ soft

Dể nhất là
captcha24h là dự án nào sao ít thấy nói nhỉ

có bạn nào đánh earanytime mấy hôm nay bị sai nhiều không, mình mấy bữa nay toàn bị nó tính đểu, gõ đúng nó cũng tính sai làm % giảm xuống dưới 95%, bị trừ tiền hoài :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week