• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial EAGLE Network - App đào coin mới ra 26/2

Anh em tham gia thì nhớ vô tele dự án để cập nhật nhé, dự án đang bắt đầu ngon dần rồi đấy :popo_bye:

Dự án đang nấp cấp hoàn thiện dần anh em tham gia nhóm tele của dự án để cập nhật rõ hơn nhé

Con Eagle này lộ trình rõ ràng và sẽ list các sàn rất lớn sau này. Đã đôi tên thành token EGON nên anh em có thêm tham khảo để khai thác và có thể mua tích trữ trên pancake nhé

chào cả nhà MMO4ME, em biết đến website này và gia nhập lúc 1g00 ngày 12/10/2022, em biết đến và đăng ký Eagle Network lúc 23g ngày 11/10/2022. Chuyện là em xoá vĩnh viễn tài khoản Zalo, em vào Cửa Hàng thể loại Xã hội và vô tịn tìm thấy Eagle Network (xếp hạng 237, miễn phí phổ biến Xã hội), em đã đăng ký và thấy khá thích, 2 điều bất ngờ nữa em thấy ở Eagle Network là: 1. Ví Eagle mã hoá 128 bit AES và 2. ngoài đào coin ra thì còn 5 mini game của Eagle. Sau đó em sợt Google: Eagle Network - Hình ảnh, và em thấy bài viết này. Em 29 tuổi ở Vũng Tàu, xin các anh/chị/em chỉ giáo thêm. Em Cảm Ơn Anh/Chị/Em.
Love MMO4ME.
:D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom