Ask e muốn học làm ofer thì học ở đâu ạ

Người việt thì cứ nói thẳng cho nhanh là làm được dù ít dù nhiều thì mình cũng không phải đến mức đi scam hay lừa newbie để kiếm tiền. mình comment rất thoải mãi hợp ai thì mình chỉ biết đâu mình chỉ đến đó cái nào không biết thì thôi ae trao đổi chẳng phải súc phạm hay gì mà ae gạch đá. có một vài ae có nhắn tin hỏi mình cũng trả rất cởi mở chẳng có gì. còn nếu việc mình comment gây anh hưởng đến công việc của ai thì inbox trao đổi riêng sai đâu mình nhận.

thiếm là kẻ duy nhất đang la ó đấy (nóng người nên uống doctor thanh :D:D:D) ... và củng bớt lạm dụng từ (cụ thể "NGƯỜI VIỆT" để quy chụp chung đi vì nó to lớn lắm, dân tộc mà ... o_Oo_Oo_O

nguyên nhân, do thiếm comment đầu như sau:
nếu thật sự muốn làm thì alo mình.cam kết hỗ trợ nhiệt tình có nét piad chuẩn nói không với delay cho bạn làm. nếu đẩy được thì sẽ có kèo khác cho bạn. ở gần thì có thể gặp trực tiếp

và nick xanh thuộc nhóm quản lý 4rum kèm việc hỗ trợ (có thể xem là tránh nhiệm), giúp đỡ các member (cụ thể là ads mmo) ... nên đặt vấn đề "cam kết" (giả dụ thiếm viết: "... alo mình, hỗ trợ nhiệt tình ..." (không có từ "cam kết")) thì đâu ai nói làm gì!? :oops::oops::oops: xem các comment tiếp theo từ thiếm xem "thoải mái" chổ nào?? ... THUA :(:(:(

các pro giỏi thì dạy cho họ đi.còn không giúp họ thì để người khác,đừng nói mồm thực tế vào việc đi

còn việc thiếm muốn giúp ai thì tùy ... giảm chê bai kẻ khác đi :popo_angry::popo_angry::popo_angry: chẳng khác nào: thiếm bõ ra 1 đồng từ thiện ... có thể chửi hết dám có $ (bõ $ ra làm, ngược lại câm mồm) THUA lần 2 :popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:

chỉ thiết nghĩ thế thôi, thiếm có "nói" tiếp thì nghe thôi ... chỉ đóng góp xây dựng :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Last edited:
nếu thật sự muốn làm thì alo mình.cam kết hỗ trợ nhiệt tình có nét piad chuẩn nói không với delay cho bạn làm. nếu đẩy được thì sẽ có kèo khác cho bạn. ở gần thì có thể gặp trực tiếp
có nhận kèm tại nhà k b :)) TPHCM

dừng lại ở đây là được rồi.
bác có zalo hay icq không ạ , bác cho em theo với ạ

sr bạn. mình đọc chưa đến nơi đến chốn nên có lời không phải.mình cũng nói thật là nét mình đang làm đến thời điểm hiện tại nó piad vẫn rất chuẩn. mình làm solo nên cũng có nhiều thời gian chém gió nên cũng muốn có bạn làm cùng nên mới tìm đồng đội chứ chẳng có ý gì
Xxin một vé

fb với bác ơi

muốn làm off thì đăng kí mấy site nga mà làm , cũng thế cả thôi , nhanh lẹ khỏi cần hóng chi cho mệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom