Tutorial e mới tìm hiểu về captcha

Status
Not open for further replies.
Mình đang đánh MEGA cho Group Captcha1368, nó trả 1$ 17k -_- mình đánh 4 acc, nếu trên 3$ chắc mình sẽ tìm hiểu 3 group kia xem có trả giá cao hơn ko :)

Tình hình hiện tại là MEGA bảo trì từ trưa tới h, ko làm ăn được j cả -_- Cảm thấy rảnh rỗi sinh nông nổi. :(

Cám ơn vì bạn đã giới thiệu. Mình cũng chỉ là mem mới thôi. Mới signup được vài giờ =))) bạn biết boxref j đó ở đâu ko? Mình kiếm nãy h mà chả thấy :(
Haiz sao mấy bạn mới vào làm captcha hok chịu kiếm g nào trả đúng giá 1 chút ý. Ngày xưa mình vào nghề captcha cũng làm Mega, nhưng mình tìm hiểu rất nhiều group khác nhau (ngày xưa ko bik mmo4me là j đâu) và cuối cùng mình chọn group trả 20k/1$ mà làm.
Mega có chế độ + bonus ref mà nó trả bạn có 17k là quá quá quá quá bốc lột, nó ăn hết tiền ref + tiền tỷ giá (1$ nó bán đc tầm 21k, nó trả bạn 17k là ăn chặn hết 4k). Khuyên bạn nên chọn group khác làm, như mình đã khuyên, bạn qua box Referrer rồi tìm group captcha365, webkiemtien, webkiemtien24. Đó là những G tỷ gia thanh toán cao, uy tín, lâu dài.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week