• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help E gặp vấn đề page copy trên wordpress

Cuongmmo11

Junior
Reactions
23
MR
1.008
Tình hình e có copy 1 page để edit lại nội dung, nhưng không hiểu sao page copy nó cứ hiện nút showconten, mặc dù vào trình uxbuilder lại không hiện, check web mới hiện ra.
bác nào ghé qua chỉ bảo giúp e với , e có đính kèm 2 hình page gốc và page copy.
Tiện cho e hỏi thêm e muốn gắn thêm phần điểm cho thành viên sau khi hoàn thành 1 việc bất kỳ, phần reg member e cài plugin ultimate member rồi.
Em Cảm ơn các bác nhiều.

Tình hình e có copy 1 page để edit lại nội dung, nhưng không hiểu sao page copy nó cứ hiện nút showconten, mặc dù vào trình uxbuilder lại không hiện, check web mới hiện ra.
bác nào ghé qua chỉ bảo giúp e với , e có đính kèm 2 hình page gốc và page copy.
Tiện cho e hỏi thêm e muốn gắn thêm phần điểm cho thành viên sau khi hoàn thành 1 việc bất kỳ, phần reg member e cài plugin ultimate member rồi.
Em Cảm ơn các bác nhiều.
View attachment 200678View attachment 200679
bạn cut nội dung ra file txt, xong xem lại coi nút show đó nằm đâu rồi chỉnh
xong copy vào lại trang

Bác tạo page mới đi! rồi qua page cũ chuyển sang code copy hết, qua page chuyển sang thẻ code dán hết, sau đó tra về trình soạn văn bản rồi sửa thì khả năng thành công cao hơn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom