Got Paid Duyệt Tasks kiếm thêm cho NewBie !!!

Tks bác đã share nhé, để em chiến thử. :D

Các bạn để ý nhé : Loại 1 mà 4poin thì ảnh hở lưng hay cởi trần bikini ok hết nhé không sao cả.Kể cả ảnh cần sa thuốc phiện
Nhưng loại 2 như thế là cấm tiệt nhé.Loại 2 các bạn duyệt qua 5 Tap mỗi Tap 100 ảnh như thế là có 12 poin khoảng vài 2-3 phút là xong :m003:

Ah quên Min Rút 0.5$ qua LR nhé các bạn :m003:
Nếu các bạn thấy No More Work thì các bạn tắt nó đi mở lại Tap mới là đc hoặc thi thoảng f5 là lại có nhé :m003:

Last edited by a moderator:
Nhìn vào ảnh sau đó chọn nó là 1 trong 3 loại ảnh rồi click save hả bác ?

Chuẩn rồi bạn.Cái đấy có 3 loại mình nói bên trên ấy.Xem nó loại nào thì click rồi save...
Còn cái Tasks 2 poin thì chỉ cần click cho nó có khung đỏ là ok :m003:

Mấy cái lái xe hay cười là cho vào loại 1 hết hả bác?

Sặc không hiểu :binhsua56:
Có mấy cái không liên quan đến sex thì chọn loại nào hả bác , vừa làm xong nó báo
Accuracy too low

không cho làm tiếp :(

Sặc... Bạn làm sai nhiều quá nó ko cho làm nữa :binhsua21:Mai làm lại ...
Ko phải ảnh nào cũng bấm ... Hix hix... Mình đã nói là làm nhanh mà ... Cái nào ko phạm Rule thì bạn bấm làm gì ???
Chỉ cái nào phạm rule 3 loại trên thì click để cấm và phân loại thôi.Chứ ảnh bình thường bạn cũng cấm nó ah :binhsua04:

cunconui9

Junior
Reactions
75
MR
0.000
mấy pác làm mà k chú ý cái rule của nó à. cái này giống với bài post của bác thanhphong hướng dẫn giống site get-paid ấy qua mà xem.

Sặc không hiểu :binhsua56:

Sặc... Bạn làm sai nhiều quá nó ko cho làm nữa :binhsua21:Mai làm lại ...
Ko phải ảnh nào cũng bấm ... Hix hix... Mình đã nói là làm nhanh mà ... Cái nào ko phạm Rule thì bạn bấm làm gì ???
Chỉ cái nào phạm rule 3 loại trên thì click để cấm và phân loại thôi.Chứ ảnh bình thường bạn cũng cấm nó ah :binhsua04:
May quá chờ bác giải thích ko là nộp rồi. :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week