Đứt Cáp

uniboys

Senior
Reactions
77
MR
0.000
Cho em hỏi , FPT & VNPT giờ tê liệt , mấy bác nào xài viettel còn chạy ngon ko vậy :rolleyes:
Tính chuyển mẹ sang Viettel xài , FPT xài chán qá :mad: tiền tháng nào cũng thu , cáp tháng nào cũng đứt :mad:
Bác nào xài viettel vô tư vấn e thời điễm bây giờ chạy ok như bình thường ko
với lại nên xài FTTH gì đấy hay cáp quang Gpon , gói bao nhiêu thì xài ổn đối với offer o_O
huynh đệ nào chiến offer = viettel vô cho hỏi băng thông quốc tế nó ít có chiến off dc ko mấy huynh đệ
Tks các đồng chí !

Last edited:
Cũng đồng tâm trạng, chọn FPT là một sai lầm lớn nhất .

*Tự dưng hôm bữa có một Em trên tổng đài gọi điện nói sẽ lắp Free cho mình cái Cáp Quang, mừng rơi nước mắt, nhưng khi làm thì 3 đội xuống, đội 1 nhìn xong về (Nói trễ rồi), đội 2 lắp cọng dây xong về (Lại nói trễ) và đội 3 đến lắp lắp - cài cài xong lại bỏ về (Lại trễ, không được) ....

Cũng đồng tâm trạng, chọn FPT là một sai lầm lớn nhất .

*Tự dưng hôm bữa có một Em trên tổng đài gọi điện nói sẽ lắp Free cho mình cái Cáp Quang, mừng rơi nước mắt, nhưng khi làm thì 3 đội xuống, đội 1 nhìn xong về (Nói trễ rồi), đội 2 lắp cọng dây xong về (Lại nói trễ) và đội 3 đến lắp lắp - cài cài xong lại bỏ về (Lại trễ, không được) ....
em chơi offer giờ phải treo chuột , tính kiếm cái càfe nào xài viettel chui vô mà k biết kiếm ở đâu :(

viettel băng thông quốc tế hơi ít nhưng dc cái đứt cáp ít bị ảnh hưởng

huynh đệ nào chiến offer = viettel vô cho hỏi băng thông quốc tế nó ít có chiến off dc ko mấy huynh đệ

mấy thằng lồ.n ở trên sao hỏi dai thế nhỉ , họ đã nói là dùng ok , không ảnh hưởng mà cứ úp lên úp xuống rồi bảo review , tụi tao rảnh hay sao đi review cho tụi mày , muốn làm được việc thì bắt ngay còn ko thì ôm cái mạng của tụi bây đi cho rồi, bày đặt lập topic này rồi topic nọ hỏi han , cái *** mẹ tụi bây chứ hỏi
bộ bọn viettel ko có tổng đài hay google thu phí hay sao mà còn hỏi về gói cước , cước cước con cặt
mày bị vô học à? hay nhà ba má mày k dạy mày?

mấy thằng lồ.n ở trên sao hỏi dai thế nhỉ , họ đã nói là dùng ok , không ảnh hưởng mà cứ úp lên úp xuống rồi bảo review , tụi tao rảnh hay sao đi review cho tụi mày , muốn làm được việc thì bắt ngay còn ko thì ôm cái mạng của tụi bây đi cho rồi, bày đặt lập topic này rồi topic nọ hỏi han , cái *** mẹ tụi bây chứ hỏi
bộ bọn viettel ko có tổng đài hay google thu phí hay sao mà còn hỏi về gói cước , cước cước con cặt
nếu c kiếm được nhiều tiền quá mà rảnh không có việc gì làm thì cũng không vần phát ngôn như người không có học thế đâu c à!

@putilin9201 mày có gan nói mà ko có gan để , xoá làm gì vậy ?
bonus cho mày tấm hình nè

nếu c kiếm được nhiều tiền quá mà rảnh không có việc gì làm thì cũng không vần phát ngôn như người không có học thế đâu c à!

kệ nó chấp làm gì. ai bắt nó review đâu mà vào chửi như đúng rồi. ai muốn review thì review ko thì thôi. ai bắt đâu. forum ko cấm lập topic hỏi đáp như này. hết.
hôm trước cũng có topic review, cũng 1 cơ số thì ok ,1 cơ số thì dùng chán lắm. đúng là ko biết đường nào mà lần. gặp mấy ông vào troll nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week