Dưới 18 tuổi có ngân hàng nào làm thẻ atm được ?(Sóc Trăng)

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề ai có làm tại ngân hàng or làm thẻ tại ngân hàng sóc trăng cho em hỏi ngân hàng nào có cho làm thẻ atm dưới 18 tuổi nhé
Các bạn nào ở tỉnh khác làm rồi thì cho mình tham khảo nhé

Em dưới 18 tuổi thì nên mượn tạm chứng minh nhân của phụ huynh ( bố mẹ , anh chị em , họ hàng thân hữu gần xa ) đến làm nhé em

Mình thấy chỉ cần có giấy chứng minh là làm được ko phân biệt tuổi đâu.

Chỗ mình chỉ có agribank là ko phân biệt tuổi , còn ACB VCB nó bắt 18t :binhsua09:

Mình 17t đến VCB làm thẻ nó có cho làm đâu ! có CMND rồi
VIETINBANK đó thớt mình làm từ 16t Có CMND và 50k là ô sờ kê

bạn có nhầm ko VCB nó ko quy định tuổi nha bạn chỉ cần có giấy cmnd thôi là làm được rồi cháu mình sn 96 mà năm trước nó đã làm đc thẻ rồi vậy tính lúc đó nó có 16t thôi

Mình không biết VCB thì sao nhưng nhiều hệ thống ngân hàng chỉ cho 18t trở lên mới làm thẻ được. Đông Á còn tính tới đúng tháng mới cho làm đó bạn à, mình cũng như bạn thôi ngồi chờ, mình chỉ còn mấy tháng nữa là có thẻ :binhsua07: . Hồi đó mẹ ra làm cho cái thẻ dưới tên mẹ, nhưng mà mình xài cũng tốt chán

mình thấy mọi người thường sử dụng thẻ trustcard, thẻ này cũng nhiều tiện ích sử dụng, đặc biệt là không cần CMND, CM thu nhập, giấy tờ gì hết, cũng không có tiền phí thường niên,...:binhsua113::binhsua113::binhsua113:

Em có thẻ trustcard rồi phí nó cũng cao
Mún kiếm thẻ nào hỗ trợ bảo kim rút về cho đỡ tốn thôi
Còn đông á hỏi thì trên 18 tủi còn vcb thì chưa hỏi

hình như phải đủ tuổi nó mới cho làm
bí quá thì nhờ bố mẹ làm hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member