New Được cả tiền download và cả tiền post bài

Thế có nhất thiết phải có số đo ba vòng lai còn tên thật và nick name không ;;)

Cái gì không có thông tin bạn có thể để Unknown. Mình sẽ tìm kiếm thông tin còn thiếu (Unknown) để cập nhật sau. Không tìm được thì để nguyên :D

Mình đã set cho các bạn đăng ký account lên Elite Member. Các bạn đã có thể bắt đầu post bài

Hạn chế các bài ít hình. Nếu bạn nào post quá nhiều bài ít hình (<12 hình) thì mình sẽ tính 2 bài = 1 bài thôi.

Mình đã nhận được lương lần đầu của chủ thớt, thanks admin hotgirlname.com so much ^^.

cho mình làm 1 chân....máu làm rồi đó..Chủ thớt nhé :binhsua122:

Buzz! Yahoo không được, post 2 bài xong, chẳng thấy hồi âm gì. Đợi chủ topic config lại :(

@StormKjng + các bạn khác: Mình không có nhiều thời gian để hỗ trợ các bạn. Nếu mình rảnh thì mình tự post bài được rồi.
Nếu bài viết chuẩn thì chắc chắn mình sẽ duyệt và cho lên. Đôi khi mình xét duyệt bài chậm nhưng yên tâm là nếu bạn post chuẩn là có tiền.

Tất cả hướng dẫn mình đã làm trong 2 file video và cái hình này: http://hotgirlname.com/uploads/posts/2011-07/1310903395_post.jpg

Các bạn chỉ cần là đúng yêu cầu đó (mới cập nhật thêm yêu cầu link download)

Chú ý quan trọng: Nếu bài nào bạn post hình nằm ngang thì tất cả nằm ngang, bài nào post hình dọc thì tất cả phải dọc và nhớ dùng Crop tool của Photshop để chỉnh kích thước chuẩn theo yêu cầu.

Nếu bài viết không đúng chuẩn mình không thể đưa bài của bạn lên được. Điều này làm mất thời gian của các bạn cũng như thời gian kiểm bài của mình.

Mình sẽ duy trì lâu dài chương trình này, nên các bạn cứ yên tâm.

Last edited by a moderator:
Up lên cho bạn nào quan tâm, post càng nhiều bài chất lượng thu nhập càng ổn định, web site càng phát triển, mình đã nhận được tiền 2 lần từ chủ thớt, tham gia nào các bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom