Waiting for Answer dungkuma scam

Status
Not open for further replies.
chia buồn vs thớt :(
hôm trước có topic report dungkuma72x rồi mà, thớt dis thử xem cơm cháo j k :(
chứ e xin xác nhận k phải e r

@DungKuma
Sao dạo này acc của bác dính nhiều scandal thế
hix cái vạ mồm thì e xin nhận lỗi e, chứ mấy vụ này chả biết xui rủi s nó kiếm tới:oops:

Last edited:
Vẫn chưa hiểu lắm,scam kiểu j cũng là scam cả,vậy ông kia bh 1k1$ là như nào nhỉ? :confused:
Vào box scam mà đọc cho quen dần với các cách thức scam đi. Hỏi hoài à nha

Vào box scam mà đọc cho quen dần với các cách thức scam đi. Hỏi hoài à nha
Mình hiểu vấn đề rồi,kiểu fake nick đi lừa người khác,ông thớt cứ nói dungkuma mình cũng search dungkuma cũng chỉ ra đc 1 ông :D

Quá nhanh, quá nguy hiểm....Giúp chủ thớt lấy lại tiền rồi nhé....Có điều bị Paypal cho limit tài khoản :( và mình đang ngồi gỡ limit :D

Quá nhanh, quá nguy hiểm....Giúp chủ thớt lấy lại tiền rồi nhé....Có điều bị Paypal cho limit tài khoản :( và mình đang ngồi gỡ limit :D

View attachment 74027

Cái này Paypal nó đặt tạm 1 quỹ vào balance chứ có phải payment reversal hay không thì chưa biết? quảng cáo thì up cho full, chứ đừng up kiểu up up mở mở thế này bác :)

P/s: thêm giùm chủ thớt cái gmail login paypal nó kìa: [email protected] scam, lừa đảo

Cái này Paypal nó đặt tạm 1 quỹ vào balance chứ có phải payment reversal hay không thì chưa biết? quảng cáo thì up cho full, chứ đừng up kiểu up up mở mở thế này bác :)

P/s: thêm giùm chủ thớt cái gmail login paypal nó kìa: [email protected] scam, lừa đảo
nhưng tỉ lệ win khá cao mà cậu :) Theo kinh nghiệm của mình là vậy :D

cảm ơn bạn @MmoMoney, PP đã đặt 1 khoản tiền tạm thời vô wallet e và sẽ xử lý nốt trog vài ngày tới ạ ! Đây là nội dung ~ j mail PP viết cho e
Mong là sẽ win để nhận tiền sớm, và e xl~ bác @DungKuma e search k kĩ nên lộn bác ! Công nhận thg` kìa fake thật quá.

P/s: còn 1 vấn đề nữa là bác nào đã từng gd với thg có nick Fb tên Dương Tiễn r thì cho e xin info nó ạ

cảm ơn bạn @MmoMoney, PP đã đặt 1 khoản tiền tạm thời vô wallet e và sẽ xử lý nốt trog vài ngày tới ạ ! Đây là nội dung ~ j mail PP viết cho e
Mong là sẽ win để nhận tiền sớm, và e xl~ bác @DungKuma e search k kĩ nên lộn bác ! Công nhận thg` kìa fake thật quá.

P/s: còn 1 vấn đề nữa là bác nào đã từng gd với thg có nick Fb tên Dương Tiễn r thì cho e xin info nó ạ
có j đâu bác
buồn là bác bị scam, mừng là may còn gỡ gạc lại đc tý ;)

có j đâu bác
buồn là bác bị scam, mừng là may còn gỡ gạc lại đc tý ;)
xấu trai, khoai bé mà bị fake liên tọi, haha

bác có gọi điện với post thớt ko??
em từng bị 1 nó dụ . phone ngay cho dungkuma xác nhận thì ổng bao ko có gd vs mình là bik thằng kia giả rồi

Scam khá cao tay đấy.
Chuyển tiền khi team từ máy chính chủ, note ghi thế kia để lấy lý do drop ship cho một cái tracking có sẵn trong paypal của him, đoán thế :p
Vụ này nếu 4 step thường thì ko sao, chứ 6 step có khi chủ thread ăn 180 days

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom