Ask dùng sockvip 72 vẫn bị phát hiện

tryboy

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Chả là mình chơi 1 số con offer download và install , tuy nhiên nó vẫn phát hiện đc cả sock vip 72
Không biết giờ nên fake bằng cái gì đây , vì mình nghe nói sock là bảo mật nhất rồi

Nguyên văn nó viết thế này
Installation won't be counted if you have tried to generate fraud install (it can be installation on virtual machine, use of proxy server or vpn).

Pro vào giúp với

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.091
Chat with me via Yahoo Messenger
Chả là mình chơi 1 số con offer download và install , tuy nhiên nó vẫn phát hiện đc cả sock vip 72
Không biết giờ nên fake bằng cái gì đây , vì mình nghe nói sock là bảo mật nhất rồi

Installation won't be counted if you have tried to generate fraud install (it can be installation on virtual machine, use of proxy server or vpn).

Pro vào giúp với

Lộ info trình duyệt + computer

mình đã nói là tést lần đầu nó cũng không được rồi bác

Kể cả ra net , tải và cài lần đầu nó cũng chả hiện , nên đổi mấy cái như mac và trình duyệt làm gì
hu hu , chả hiểu nó detect bằng cái gì

lần đầu mà bị thì khả năng do sock thật

may là mình làm nhiều tut ko cần tới sock, ghét phải xài sock vì chậm gây ức chế

có thể giúp mình được không bạn
phải chăng con phương thức nào bảo mật cao hơn sock
Thank bạn trước

trc mình làm off cũng xài sock, nhưng lâu rồi đã bỏ off, h đi theo con đường IP thật

chắc trang bạn chơi bị fix, nét đó khủng nên ko qua mặt dc nó, thử nét khác xem

m ko giúp dc rồi, vì mình đã bỏ off

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
clear cookie + change adress MAC + face sock mà còn bị phát hiện thì pó tay rồi.

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Gúm...làm như tụi Net gà lắm í. Các bạn làm gì mà tụi nó không biết, cả một đội ngũ và cả một hệ thống chuyên nghiệp max le vồ.

Quan trọng là tụi nó cho các Cheater gian lận ở 1 phạm vi cho phép, vượt ngưỡng thì ... chào anh anh ơi...:D

Gúm...làm như tụi Net gà lắm í. Các bạn làm gì mà tụi nó không biết, cả một đội ngũ và cả một hệ thống chuyên nghiệp max le vồ.

Quan trọng là tụi nó cho các Cheater gian lận ở 1 phạm vi cho phép, vượt ngưỡng thì ... chào anh anh ơi...:D

chuẩn ko cần chỉnh, nó cũng mún kiếm tiền nên cho cheat ở 1 mức độ vừa phải thôi, khoa chương quá , Net nó ghét nó phập cho cái thì Hoy đi nha lun

VPS chăng :rolleyes:
True computer :D

Chạy dươi hệ thống của nó làm gì mà nó ko biết được , chẳng wa nó để đó cho vui thôi bùn bùn cho ra đảo :D

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.316
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Pro vào giúp với
net nó đã như vậy thì bye bye đi, chứ vượt được thì cũng sẽ ăn baned? mà ko ăn baned cũng chắc gì nó paid? Đã là net, thì net nào nó cũng có đủ khả năng để phát hiện cheater, nhưng chẳng qua là nó mắt nhắm mắt mở cho qua thôi!

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
mình dùng sandbox mà bác
chưa kể tét lần đầu cũng ko đc , nên cũng k muốn change user agent nữa
làm offer mà cũng cần sanbox nữa hả bác, em toàn làm thẳng trên máy tính có cài sanbox j đâu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week