• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Dùng socks vip72 miễn phí

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Khi các bạn sử dụng dịch vụ nào đó thì nên tôn trọng Rules/thỏa thuận như không chia sẻ tài khoản.

Bạn ở MMO4ME thì các bạn cũng tôn trọng Rules của diễn đàn.

Đơn giản vậy thôi, tư duy kiểu không hiểu hoặc giả vờ không chịu hiểu thì không khá nổi đâu.

Thực ra chơi theo luật của vip72, mình cũng đủ kiếm tiền gấp 50 lần rồi.
Bạn có nhận dậy không? Mình chỉ cần lãi 10 lần thôi còn 40 lần gửi lại bạn. Đang đói quá :(

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn có nhận dậy không? Mình chỉ cần lãi 10 lần thôi còn 40 lần gửi lại bạn. Đang đói quá :(
Bác nói đùa hay thật, có site bán hàng tiền ra tiền vô mà lị :P

Còn mình làm ăn bữa đói bữa no, không phải lúc nào còn ngon ăn, còn mấy cái tut share ra là khỏi dùng tiếp.

Lên voi xuống chó là thế

Mà dạo này VIP72 có khi nhanh có khi chậm, nó làm thế cũng bớt lạm dụng dịch vụ thì sẽ nhanh hơn, thu nhập về nó nhiều hơn.

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.261
Follow me on Facebook
vậy vấn đề là giờ có gia hạn được từ selller của mmo mình được ko, và chỉ cần ko cho thuê lại là được chứ gì

Các seller nói chung mua VIP72 trả trước 1 năm rồi cho thuê lại kiếm lời...khá đậm

Mà VIP72 nó mà chơi như vậy thì khả năng ra đi con VIP72 đó ==> lỗ sặc máu

Đổi password account liên tục thằng VIP nó nghi ngờ liền.

Bây giờ mà nó còn thưởng cho ai tìm ra account cho thuê thì biết như thế nào rồi.

Bọn VIP72 là Nga ngố nhưng cũng không thực sự ngố đâu :D Thi thố về IT lập trình hoặc hacking thì Nga và TQ thay nhau đứng đầu thế giới.

Last edited:

binbin12485

Junior
Reactions
52
MR
0.121
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Anh em đừng có tham mà bị thằng admin vip72 nó lợi dụng
Cứ report acc của nhau thì sau chẳng có acc mà thuê đâu

FU*K @vip72sup , mmo4me DONOT welcome you, go away
Bạn này nói đúng rồi, ae mmo4me ta phải đoàn kết đừng vì vài cái ngày sử dụng mà BÁN RẺ LẪN NHAU rồi rơi vào bẫy của thằng "đóc ghi" admin @vip72sup nó dăng ra.

Thử hỏi nếu ko có những người cho thuê vip một vài hôm lẻ thì lấy đâu cơ hội cho những người với nhu cầu sử dụng ít (chỉ một vài hôm). Ko lẽ nhu cầu dùng 1 ngày mà phải thuê cả tháng ah.

Hnay mình có chat với bác chuyên bán vip có nik ym congchuaxuhoag thì bác này trả lời cũng rất khó chịu và chả đâu với đâu và đưa ra cái topic này

Tính năng upload ảnh lỗi nên các bạn đoạn chat ở link https://www.dropbox.com/s/pcvdjpptggco84r/ahb.jpg?dl=0

Chung quy lại là cái bọn vip nó chả biết được thằng nào cho thuê hay ko cho thuê đâu, có chăng là có mấy thằng bẩn tưởi "qua cầu rút ván" (đi thuê của ng ta sau rồi report để chiếm luôn cái acc thôi)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week