Ask Dùng nhiều tài khoản fb trên máy tính, điện thoại?

haime13

Newbie
Reactions
1
MR
0.082
E chào các bác. E là newbie đang học về aff. Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 máy tính hoặc điện thoại mà không bị checkpoint không ạ? E cảm ơn ạ!!

E chào các bác. E là newbie đang học về aff. Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 máy tính hoặc điện thoại mà không bị checkpoint không ạ? E cảm ơn ạ!!
nhu cầu bao nhiêu nick ?
2 -3 nick cũng là nhiều ròi

Upvote 0
có cần chụp cho bạn cái ảnh làm mẫu không bạn ơi

bị checkpoint ngay lúc đăng nhập hay như thế nào b ơi
:v ko cần đâu mình hiểu mà nhưng nếu trùng ip nhiều quá thì kiểu gì cx bị khóa nick

Upvote 0
:v ko cần đâu mình hiểu mà nhưng nếu trùng ip nhiều quá thì kiểu gì cx bị khóa nick
mạng xã hội h nó tới giai đoạn hành vi người dùng rồi, ko còn cái gì cũng check theo IP nữa.
giả sử nhà 10 người dùng chung 1 cục router thì sao, 1 người bị khoá thì 9 người còn lại bị theo ? (nhà tôi 10 người)
ko chỉ mỗi MXH, nhà mình 10 người, mỗi người cái dt mà reg acc gmail thả ga chưa bao h bị ver phone hay diss cả (sl ít 2-3 cái).

Upvote 0
mạng xã hội h nó tới giai đoạn hành vi người dùng rồi, ko còn cái gì cũng check theo IP nữa.
giả sử nhà 10 người dùng chung 1 cục router thì sao, 1 người bị khoá thì 9 người còn lại bị theo ? (nhà tôi 10 người)
ko chỉ mỗi MXH, nhà mình 10 người, mỗi người cái dt mà reg acc gmail thả ga chưa bao h bị ver phone hay diss cả (sl ít 2-3 cái).
Vâng nhưng mà reg mail chưa bao giờ bị ver phone kể cx lạ :V, còn fb thì bác thử tạo nhiều đi đảm bảo kiểu gì cx bị 282

Upvote 0
SL ít thì dùng chrome user đủ rồi, không cần màu mè.
Nếu dùng mà bị khóa liên tục, hẳn là do cách bạn dùng như phá rồi.

Upvote 0
SL ít thì dùng chrome user đủ rồi, không cần màu mè.
Nếu dùng mà bị khóa liên tục, hẳn là do cách bạn dùng như phá rồi.
E chỉ đi rải link thôi ạ. Thường đăng vào các hội nhóm cho phép post link ngoài

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,059
169,441
Latest member
vn888art

Most viewed of week

Most discussed of week