dùng 4g vpn thay cho 4g thường

whysohard

Newbie
Reactions
1
MR
0.310
Mọi người ơi cho em hỏi em dùng 4g vpn thì có thay đổi đc ip như là 4g bình thường không ạ, em sài điện thoại ạ. Em nên bật tắt máy bay hay em bật tắt 4g thì hợp lý hơn ạ. Em mới tập tành học nên không biết mong mọi người chỉ giáo thêm ạ. Em xin cảm ơn mọi người.

uh k biết bạn dùng vào mục đích gì nhỉ? vì bật tắt 4g đồng ý là có đổi IP nhưng băng IP rất dễ trùng, và dãi IP cũng không dc rộng
Dạ em sài để em tạo nhiều tài khoản trên tiktok ấy ạ. Em đang vọc thử là dùng 1 điện thoại tạo nhiều acc tiktok được không ạ.

Dạ em sài để em tạo nhiều tài khoản trên tiktok ấy ạ. Em đang vọc thử là dùng 1 điện thoại tạo nhiều acc tiktok được không ạ
hơi khó phải root máy , bạn nên lên fb mua boxphone farm dùng cho khỏe, không thì dùng giả lập trên pc mỗi giả lập đóng cho nó 1 IP khác nhau

Mọi người ơi cho em hỏi em dùng 4g vpn thì có thay đổi đc ip như là 4g bình thường không ạ, em sài điện thoại ạ. Em nên bật tắt máy bay hay em bật tắt 4g thì hợp lý hơn ạ. Em mới tập tành học nên không biết mong mọi người chỉ giáo thêm ạ. Em xin cảm ơn mọi người.

Nếu cậu muốn thay IP theo dạng VPN thì mua proxy gắn vào app thôi.

IOS: Potatso
Android: Drony

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week