HYIP dubaifund-corp - Lãi ngày

mày bị hạn chế tiếng việt hay ngôn ngữ hay thiểu năng trí tuệ. ít ra mày cũng phải hiểu ý tao đang nói gì.nick tao 2016. may clone vào để cắn cái rồi ra à
bác đọc cho kỹ nhé, mình nói rất khách quan, ae ở đây dep được thì dep chứ ai nói thách làm gì, thách được cho them tiền chắc, bác suy nghĩ cho kĩ vào lớn rồi chứ bé cái gì, t cũng chẳng vào để thanh mình, uh thì nick lập mới nhưng tôi có làm mon hay hại ai đâu mà phải xoắn, đánh giá khách quan trên này thôi. Nói như bác thì bác có quyền gì mà đánh giá mấy bác kia chém, nick tạo sớm mà mới có 102 like là hiểu rồi, ae ở đây giao lưu chỉ bảo kinh nghiệm cho nhau là chính, tin hay không thì do bác nhưng cần thiết phải "cắn" như thế không. khi nào có bang chứng xác đáng thì hay nói,
Ae ngừng dep nha , mình giới thiệu site này vì dubai trước có vài site ngon rùi , mình ko khuyến khích các bạn chơi nha. Admin có thể là ng việt vì cách build site khá quen cộng thêm là ... Thui ko lan man bình luận về site thui :D
Instantly Paying

vẫn đủ mà :p
e dừng từ trưa rồi, tối nay chờ rút

mày bị hạn chế tiếng việt hay ngôn ngữ hay thiểu năng trí tuệ. ít ra mày cũng phải hiểu ý tao đang nói gì.nick tao 2016. may clone vào để cắn cái rồi ra à
Ko biết thì dựa cột mà nghe. Ko nói cũng ko ai chửi câm đâu nhé

Ko biết thì dựa cột mà nghe. Ko nói cũng ko ai chửi câm đâu nhé
sieucuibap đã nhắc nhở. cũng ko muốn gây war. đâu đâu có thằng ở biên hòa ra ko bít có hiểu vấn đề gì ko? rồi tab 1 cái sợ quá. thôi chắc nghỉ ko lại ăn point. thằng nào tab nữa a siêu cứ cho point. còn bây h e xin nhận point ko nhận ban

hạ cánh all :) thank admin đẹp trai, chúc admin sức khỏe ;)

bác đọc cho kỹ nhé, mình nói rất khách quan, ae ở đây dep được thì dep chứ ai nói thách làm gì, thách được cho them tiền chắc, bác suy nghĩ cho kĩ vào lớn rồi chứ bé cái gì, t cũng chẳng vào để thanh mình, uh thì nick lập mới nhưng tôi có làm mon hay hại ai đâu mà phải xoắn, đánh giá khách quan trên này thôi. Nói như bác thì bác có quyền gì mà đánh giá mấy bác kia chém, nick tạo sớm mà mới có 102 like là hiểu rồi, ae ở đây giao lưu chỉ bảo kinh nghiệm cho nhau là chính, tin hay không thì do bác nhưng cần thiết phải "cắn" như thế không. khi nào có bang chứng xác đáng thì hay nói,

e dừng từ trưa rồi, tối nay chờ rút
Hình như nó bắn nick rồi, nửa tiếng rồi balance ko zô
bác nhồi thêm à , ai k nhồi đều hạ cả rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week