Event Dự đoán: zippcoin có lên sàn không?

Status
Not open for further replies.

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.311
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Event mang thiên hướng gây war!

Close!

Last edited:

trylife

Banned
Reactions
160
MR
0.000
Ủng hộ phong cách làm việc của Mod @animax1991 . Topic trù ẻo những người ôm zippcoin thế mà không phải là gây war thì còn là gì nữa. MMO không phải là cái bãi rác, cứ lách luật rồi thích viết cái gì thì viết, lần trước đăng cái avt phản cảm đó, giờ lại đăng cái này như kiểu thách thức, nên nhớ là nhà nước họ chỉ cần một cái ảnh đó là có thể lấy lý do để dẹp diễn đàn mmo này đó, hài vl là một ví dụ. Mod cũng không nên sợ mấy comment adua này nọ. Cứ đúng luật mà phệt!

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.164
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Ủng hộ phong cách làm việc của Mod @animax1991 . Topic trù ẻo những người ôm zippcoin thế mà không phải là gây war thì còn là gì nữa. MMO không phải là cái bãi rác, cứ lách luật rồi thích viết cái gì thì viết, lần trước đăng cái avt phản cảm đó, giờ lại đăng cái này như kiểu thách thức, nên nhớ là nhà nước họ chỉ cần một cái ảnh đó là có thể lấy lý do để dẹp diễn đàn mmo này đó, hài vl là một ví dụ. Mod cũng không nên sợ mấy comment adua này nọ. Cứ đúng luật mà phệt!
ảnh nghệ thuật đẹp thế kia mà :D:D
tham gia cái event : 45 :D

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Chả nhẽ tui lại phải thêm 1 cái topic nữa repot mod tự ý sửa topic của người khác ? tiêu đề đến nội dung đều là trù ẻo zipp đấy ! Ai thích ý kiến gì à ? Đó là lập trường và quyền của tôi ! Không phải của bạn nên đừng cố ý vào dìm tôi ! B ko đủ trình nhé :)

Chả nhẽ tui lại phải thêm 1 cái topic nữa repot mod tự ý sửa topic của người khác ? tiêu đề đến nội dung đều là trù ẻo zipp đấy ! Ai thích ý kiến gì à ? Đó là lập trường và quyền của tôi ! Không phải của bạn nên đừng cố ý vào dìm tôi ! B ko đủ trình nhé :)
Bạn nói theo kiểu lí sự cùn quá. Mọi người đang ôm Zip bạn lại đi trù, bạn muốn nổi bật 1 cách ngu ngốc ak ???

Bạn nói theo kiểu lí sự cùn quá. Mọi người đang ôm Zip bạn lại đi trù, bạn muốn nổi bật 1 cách ngu ngốc ak ???
Ơ hay ! Lập trường của người khác ng ta nghĩ gì không được ! Bạn không ưa tôi thì cũng ko có quyền đóng topic :) Thậm chí gét tôi cũng được :p Tôi ko quan tâm nhé ;)

rioaspire

Junior
Reactions
63
MR
0.008
Chat with me via Skype X.com
Phải có người đi ngược số đông thì xã hội mới phát triển được!

Xin cái thẻ: 00 :D

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.343
Mấy bác nào ôm Zip cay chủ top lém nên tìm mọi cách cho thớt ra đảo, còn mềnh thì bình thường vì ko biết mặt Zip là gì luôn....
P/s: không tham gia event :D:D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week