Help Dự định làm cái site Upload

haioption

Senior
Reactions
1,115
MR
0.026
Insuree Balance
0
Dự định làm cái site Upload chơi. Có ai có nhã hứng hợp tác làm không? Không biết có nên làm không nhỉ? Mong các thánh tư vấn giúp

Làm site upload dễ mà, quan trọng cái paygate thôi :D

hóng các cao nhân

Upload thì gì đơn giản cái chính là kế hoạch hoạt động ra sao thôi

Cũng đang có hứng thú với cái này, mà không biết làm sao. Paygate thì sao mấy bác? K khéo lai giong ryu :-<.

lão norival gì gì đâu rồi. vào tư vấn này :D

Paygate giờ filehost xin khó lắm, với cả chủ top có đủ vốn mà theo không ấy chứ, sao ko làm cài file image cũng có aff mà ăn quảng cáo cho nhẹ đầu
em vote ý kiến này !

:3 haiz comment đầu năm vậy :3 nếu thớt đủ 6-10k$ thì làm còn thiếu thì mình chịu
Giờ build sever cũng mất tầm hơn phân nữa, code nếu mà build từ code gốc thì xấu kinh hoàng :3 còn mà muốn chơi hàng đỉnh phải thuê designer nếu thớt prồ thì tự làm khỏi mất :D . Quảng cáo với thuê uploader dẫn đầu spam mất cũng 6xx hơn moẹ rồi 1 thằng tay to thì ếu nói cơ mà thuê phải dạng làm cho vui thì xác định mất cả đống :3 . Chưa kể làm ăn thua lỗ nếu bị report của mấy chẻ châu blabla .............. Vốn cứng thì hãy lao :3 + có trình nữa chưa chơi PTU lần nào mà quản lý cái site kia cũng khá mất time nếu lỡ có biến thì kinh nghiệm đâu mà chống :3 . Rất nhanh nản tớ khuyên vậy thôi còn quyết định ở cậu :D

hehe thì em thì toàn thích làm cái site upload riêng khoảng 2tb thui ! k cần paygate mà thanh toán trung gian kiểu như downloadnolimit ấy ! mà k bik đăng ký mấy site trung gian như vậy khó k nhỉ và % với bọn nó là bao nhiu ?

Mình cũng đang muốn làm 1 site upload như thớt. sẵn đây xin hỏi các pro làhienej nay site PTU nên dùng gate nào là ổn. Mình đã có code rồi nhưng chưa có kinh nghiệm làm admin site upload bao giờ cả. Mong các pro tư vấn 1 số thứ cần thiết với ạ. Thanks all

Chỉ là dự định thôi. Mình đang xây dựng hệ thống SEO cho các website sau này. Chắc vài năm nữa xong. Còn chuyện mở ra thì cũng có nhiều vấn đề phải suy nghĩ

Về kỹ thuật thì làm đc. Công nghệ mới + bảo mật cao.
Thớt nên suy nghĩ làm như mega ấy, mã hóa đầu vào luôn coi như server mù, thằng nào report thì xóa file, lách đc bao nhiêu là luật :D
Tất nhiên làm Pro thì tiền nó nhiều, khi nào có tiền thì điều cho 1 team trình độ toàn Pro, mấy em làm trong các cty website của tây mở ở HN - SG hoặc Sing. Trình độ ko xoắn, có điều tỷ lệ thuận với nó là tiền công làm sẽ cao ^_^.

Gate thì onepay nhé :D theo chân ryu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week