New Dự án Xem tiktok kiếm tiền online Siêu kinh điển cho năm 2024

Trung lol đâu ra cái web như tát vào mặt , mày tạo tài khoản từ 2010 đừng có vô tri thế chứ...thằng chủ thớt đăng bài chắc thấy lợi ích nên nó mù mắt , cái web như cái cc đòi bảo vào sớm x3 x6 ;))

Trung lol đâu ra cái web như tát vào mặt , mày tạo tài khoản từ 2010 đừng có vô tri thế chứ...thằng chủ thớt đăng bài chắc thấy lợi ích nên nó mù mắt , cái web như cái cc đòi bảo vào sớm x3 x6 ;))
ăn được vài lần nó lại bắt nạp tiền để rút vốn :ami_fat_cat_017:

ak, bác đến xem vp nó có ổn ko, rồi dự đoán xem liệu dự án nó tồn tại được khoảng bao lâu thì xập, rồi mới phân tích xem có lên tham gia ko chứ bác, nếu bác thấy nó ổn mà có thể tồn tại dc tầm 6,7 tháng thì tầm này mới ra mà tham gia luôn thì vẫn lãi dc x6, x7 lần đó bác, ví dụ mua gói Vip 4 với giá 3,6tr , nó hoàn cho 360k để rút tiền luôn, và like luôn nvu ngày hôm đó dc 108k, và gửi ảnh chụp màn hình để nó thưởng 24k nữa là bác có thể rút luôn 492k ngay sau khi nạp vào mua gói vip 4, và sau đó mỗi ngày bác vô like video + gửi ảnh chụp màn hình là mỗi ngày rút dc 132k, thì tính ra là tầm 24-25 ngày là bác hòa vốn rồi, về sau mỗi ngày có 132k rút về có xiền ăn sáng, cafe
có cái đb tồn tại đc 24-25 ngày =))) văn vở vcl

Của ông thần này đây, tìm cam quýt ăn nữa

Của ông thần này đây, tìm cam quýt ăn nữa
Hỏi xem thằng ad củ chuối nào nó cho con đó vào mục scam, kêu nó lên đây đưa dẫn chứng scam dùm, t đăng ảnh rút ngày 27.11 có lịch sử đàng hoàng, mà nó cho vô mục scam

Tôi share lên đây để ăn cấp độ reff, chứ tôi cũng ko phải chủ web mà các ô kêu lùa. Ô nào chơi dc thì chơi ko chơi thì khỏi tham gia. Các ô đi chơi lô đề xóc đĩa cho lãi nhiều. Bài viết tôi đăng trong mục tuyển ref thì các ô phải tự biết là tuyển ref rồi

Mình hơi gà, chủ thớt @traibn90 cho mình hỏi, làm thế nào để khẳng định tên miền buytiktak chấm com đó là thuộc công ty BUYTIKTAK được đăng ký ở Việt Nam ?

Tên miền cũng đăng ký ở nước ngoài và ẩn danh :))

Mình hơi gà, chủ thớt @traibn90 cho mình hỏi, làm thế nào để khẳng định tên miền buytiktak chấm com đó là thuộc công ty BUYTIKTAK được đăng ký ở Việt Nam ?

Tên miền cũng đăng ký ở nước ngoài và ẩn danh :))
bác có thể đến trực tiếp địa chỉ công ty này trên hồ sơ này để vào VP người ta tư vẫn thực tế, chứ làm gì có ai cho bác lãi 4%/ ngày mà dám công khai ở VN, công khai thế ở VN thì c.a tóm nó chết ak, em thì thấy nó có khả năng sinh lời khi tham gia sớm từ bây giờ thì share lên cho ae nào có nhu cầu chơi thì chơi .
mỗi hôm em sẽ đăng 1 bài về số tiền tham gia, thời gian tham gia, thời gian hồi vốn công khai lên , chứ em cũng chỉ là người chơi như mọi người thôi, ko lôi kéo hay gì cả, post lên cho mọi người tham khảo, https://masothue.com/0318092309-cong-ty-tnhh-cong-nghe-buytiktak

Đây là video mình hướng dẫn ae chơi Gói Vip cài đặt autoclick cho nó tự động like, nhặt xu và chỉ việc chờ nó nhặt xong thì vô rút tiền, sau khi cài đặt autoclick sẽ tiết kiệm rất nhiều thời gian cho ae có thể làm việc khác .

Thống kê lãi lỗ kèo TIKTAK : Ngày 30/11
Thời gian bắt đầu 27/11 , thời gian hiện tại 30/11, Số ngày tham gia = 3
Gói tham gia Vip 4 = 30000xu
Số tiền tham gia = 3.600.000d
Số tiền rút = 6800xu = 6800x120x0.95 = 775.200d
Tổng = 3.600.000-775200 = 2.824.800

Thống kê lãi lỗ kèo TIKTAK : Ngày 1/12
Thời gian bắt đầu 27/11 , thời gian hiện tại 30/11, Số ngày tham gia = 4
Gói tham gia Vip 4 = 30000xu
Số tiền tham gia = 3.600.000d
( đây là mình thống kê cho 1 nick để ae dễ hình dung, còn cá nhân mình chơi 5 nick do nhu cầu cùa mình về lợi nhuận khác với mọi người )

Chú ý : Mọi hình thức đầu tư đều có rủi do, Anh em lên cân nhắc trước khi quyết định
Xin chào các bác hôm nay e chia sẻ cả nhà 1 dự án đầu tư khá là ổn áp bằng việc xem video titok Kiếm tiền trên App buy TIKTAK.
Đầu tiên thì đăng ký tài khoản , Login bảo mật trực tiếp bằng tài khoản google của các bác, hoạc đăng ký bằng số điện thoại, sử dụng trên web điện thoại theo đường link :

http://www.buytiktak.com/#/auth/login?invitation_code=f15d
- Tiếp theo thì vào mục hồ sơ cá nhân để liên kết tài khoản ngân hàng để nạp rút tiền, và thêm mất khẩu rút tiền. toàn bộ tiền trong app này để quy đổi sang Xu tiktok với tỷ lệ 1xu = 120d, 100x =12,000vnd
Về các mức đầu tư sinh lời thì có 2 mục để cho các bác lựa trọn . mỗi mục sẽ có nhiều gói để đầu tư với số tiền khác nhau .
Các bác nào đăng ở HCM chắc cũng nhiều bác nghe đến tên dự án này, dưới đây là các thông tin chi tiết để các bác có thể tham khảo và đưa ra quyết định đầu tư hay không.

1- Đăng ký hợp pháp có mã số thuế, người đại diện đầy đủ, có hợp đồng khi tham gia dự án ký đóng dấu công ty :
link tra thông tin : https://masothue.com/0318092309-cong-ty-tnhh-cong-nghe-buytiktak

View attachment 239070
2 - Có địa chỉ trụ sợ lớn ở thành phố HCM , có đội ngũ nhân viên chăm sóc khách hàng đông, có công khai số điện thoại, ZAlo, facebook....
địa chỉ trụ sở : ĐỊA CHỈ TRỤ SỞ HỆ THỐNG TK EIF Tầng số 01 - Gian hàng L1-07Khu trung tâm thương mại: Pearl PlazaThuộc tòa nhà Pearl Plaza Địa chỉ :561A -Điện Biên Phủ-Phường 25 -Quận Bình Thạnh- Thành Phố Hồ Chí Minh
View attachment 239071

3- Với việc Công ty đầu tư bài bản từ đăng ký cơ quan thuế, cho đến trục sở lớn đặt tại HCM thì các bác cũng tự hình dung ra được dự án nó thế nào rồi, sau đây em giới thiệu qua 1 chút về cơ chế đầu tư và kiếm tiền, có gì không hiểu thì các bác có thể để lại bình luận cùng thảo luận nhé.

- Đầu tiên thì đăng ký tài khoản , Login bảo mật trực tiếp bằng tài khoản google của các bác theo đường link web điện thoại :
http://www.buytiktak.com/#/auth/login?invitation_code=f15d
- Tiếp theo thì vào mục hồ sơ cá nhân để liên kết tài khoản ngân hàng để nạp rút tiền, và thêm mất khẩu rút tiền. toàn bộ tiền trong app này để quy đổi sang Xu tiktok với tỷ lệ 1xu = 120d, 100x =12,000vnd
Về các mức đầu tư sinh lời thì có 2 mục để cho các bác lựa trọn . mỗi mục sẽ có nhiều gói để đầu tư với số tiền khác nhau .

- Mục đầu tư 1 Mua gói VIP : nhặt xu thủ công
GÓI VIP 1
: miễn phí ( hiện khóa mở chức năng miễn phí )
GÓI VIP 2- Nếu Anh/chị chọn gói Vip 2 thì hình thức như sau ạ :- Anh/chị cần nạp vào hệ thống số tiền 360.000 Vnd để nhận 3.000 xu nâng cấp lên Vip2 và anh/chị sẽ được cộng ngay 10% gói giá VIP tương đương với 300 xu vào tài khoản ạ- Hàng ngày anh/chị có 70 lượt nhấn like- Và mỗi lượt nhấn like anh/chị nhận được 01 xu- Như vậy hàng ngày sau khi nhấn xong 70 lượt nhấn like xong thì anh/chị sẽ nhận được 70 xu- Với giá xu hiện tại hệ thống đang thu mua là 120 Vnd- Thì 70 xu * 120 vnd = 8.400 vnd
GÓI VIP 3- Nếu Anh/chị chọn gói Vip 3 thì hình thức như sau ạ :- Anh/chị cần nạp vào hệ thống số tiền 1.200.000 Vnd để nhận 10.000 xu nâng cấp lên Vip3 và anh/chị sẽ được cộng ngay 10% gói giá VIP tương đương với 1000 xu vào tài khoản ạ- Hàng ngày anh/chị có 150 lượt nhấn like- Và mỗi lượt nhấn like anh/chị nhận được 02 xu- Như vậy hàng ngày sau khi nhấn xong 150 lượt nhấn like xong thì anh/chị sẽ nhận được 300 xu- Với giá xu hiện tại hệ thống đang thu mua là 120 Vnd- Thì 300 xu * 120 vnd = 36.000 Vnd
GÓI VIP 4- Nếu Anh/chị chọn gói Vip 4 thì hình thức như sau ạ :- Anh/chị cần nạp vào hệ thống số tiền 3.600.000 Vnd để nhận 30.000 xu nâng cấp lên Vip4 và anh/chị sẽ được cộng ngay 10% gói giá VIP tương đương với 3000 xu vào tài khoản ạ- Hàng ngày anh/chị có 300 lượt nhấn like- Và mỗi lượt nhấn like anh/chị nhận được 03 xu- Như vậy hàng ngày sau khi nhấn xong 300 lượt nhấn like xong thì anh/chị sẽ nhận được 900 xu- Với giá xu hiện tại hệ thống đang thu mua là 120 Vnd- Thì 900 xu * 120 vnd = 108.000 Vnd

Các Gói Vip này khi nâng cấp lên 1 lần thì sẽ được sử dụng vĩnh viễn. Nên Anh/chị sẽ có 1 nguồn thu nhập dài hạn , nhược điểm là mỗi ngày cần thời gian tầm 1 tiếng để vô tự like, xem video để kiếm tiền xu tiktok

Mục đầu tư 2 gói máy trộn : Tự động nhặt xu cho người chơi
C
ái này khi mua thiết bị trộn nó sẽ tự động nhặt xu cho ae luôn, hàng ngày chỉ cần vô rút tiền về là được mà ko cần mất thời gian đi like video dạo.
Có rất nhiều gói đầu tư từ vài trăm nghìn đến vài trăm củ cũng có, có bác có thể login vô để xem, em sẽ giới thiệu 1,2 gói cơ bản.
1.PHÂN TÍCH GÓI TRỘN 10 /30 NGÀY- Gói này bao gồm 1 phần mềm tự động + với 10 thiết bị máy di động để tham gia nhặt xu tự động- Gói này cần 36.000 xu để thuê gói này- Với giá xu hiện tại của hệ thống đang thu mua là 120 vnd- Thì 36.000 xu * 120 vnd = 4.320.000 vnd- Tức là anh/chị cần nạp vào hệ thống 4.320.000 vnd để hệ thống cộng cho anh/chị 36.000 xu để thuê gói này và anh/chị sẽ được cộng ngay 10% giá gói thiết bị tương đương với 3600 xu vào tài khoản ạ- Và mỗi ngày gói thiết bị này sẽ thu thập được từ 1500 xu - 1600 xu1500 xu * 120 vnd = 180.000 vnd / mỗi ngày1600 xu * 120 vnd = 192.000 vnd / mỗi ngày- Tức là mỗi ngày anh/chị sau khi nhận xu và đổi xu thì anh/chị sẽ rút về tài khoản ngân hàng cá nhân của mình từ 180.000 vnd - 192.000 vnd mỗi ngày- Sau 30 ngày tổng thu nhập của anh/chị sẽ từ 5.400.000 vnd đến 5.760.000 vnd- Tính ra sau 30 ngày anh/chị sẽ lãi từ 1.080.000 vnd đến 1.440.000 vnd- Số tiền lãi là em đã phân tích và đã trừ đi số vốn mà anh/chị bỏ ra để thuê gói này rồi ạ- Và hệ thống chúng em đảm bảo mức lợi nhuận đó cho anh/chị
2. PHÂN TÍCH GÓI TRỘN 20/30 NGÀY . Gói này bao gồm 2 phần mềm tự động + với 20 thiết bị máy di động để tham gia nhặt xu tự động- Gói này cần 72.000 xu để thuê gói này- Với giá xu hiện tại của hệ thống đang thu mua là 120 vnd- Thì 72.000 xu * 120 vnd = 8.640.000 vnd- Tức là anh/chị cần nạp vào hệ thống 8.640.000 vnd để hệ thống cộng cho anh/chị 72.000 xu để thuê gói này và anh/chị sẽ được cộng ngay 10% giá gói thiết bị tương đương với 7200 xu vào tài khoản ạ- Và mỗi ngày gói thiết bị này sẽ thu thập được từ 3000 xu - 3200 xu3000 xu * 120 vnd = 360.000 vnd / mỗi ngày3200 xu * 120 vnd =384.000 vnd / mỗi ngày- Tức là mỗi ngày anh/chị sau khi nhận xu và đổi xu thì anh/chị sẽ rút về tài khoản ngân hàng cá nhân của mình từ 360.000 vnd - 384.000 vnd mỗi ngày- Sau 30 ngày anh/chị sẽ lãi từ 2.160.000 vnd đến 2.880.000 vnd- Số tiền lãi là em đã phân tích và đã trừ đi số vốn mà anh/chị bỏ ra để thuê gói này rồi ạ- Và hệ thống chúng em đảm bảo mức lợi nhuận đó cho anh/chị

bài viết hơi dài rồi, có gì các bác cùng bình luận nhé

Chú Ý : đây là bài viết chia sẻ để mọi người tham khảo, không có mục đích tuyên truyền hay lôi kéo, mình cũng chỉ là người chơi bình thường , ai muốn tìm hiểu chi tiết hơn có thể đến trực tiếp địa chỉ trụ sở của nó để tìm hiểu

Đây là video youtube em giải thích kỹ hơn 1 chút cho các bác dễ hiểu :

Đây là video mình hướng dẫn ae chơi Gói Vip cài đặt autoclick cho nó tự động like, nhặt xu và chỉ việc chờ nó nhặt xong thì vô rút tiền, sau khi cài đặt autoclick sẽ tiết kiệm rất nhiều thời gian cho ae có thể làm việc khác .
Uy không chưa biết mà nhìn web chuối quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom