Tutorial Dự Án Treo Máy Kiếm Tiền Kiếm BTC Free

nó có gì hay hơn hitleap ko bạn chia sẻ thêm đi

Cơ bản nó cũng là trình tăng traffice, nếu Hit Leap tính hit bằng thời gian thì thằng này lại tính bằng điểm riêng của nó là BTP. Nó có tính năng lựa chọn khu vực xem link giống như Jingling nhưng không bằng Jingling nó lại trao đổi qua Surfbar (công cụ riêng của nó). Và có thể xem 1 lúc được 2 trang (tăng khả năng kiếm điểm 200%).
Việc bạn cần làm là add link, rồi surf như Hitleap.
Nói trong topic của người khác cũng không tiện, mà bây giờ mình lại bận, để tối về mình làm cái tut cụ thể rồi inbox cho bạn vậy (từ giờ tới đó cứ tự thân nghiên cứu đi)

Cơ bản nó cũng là trình tăng traffice, nếu Hit Leap tính hit bằng thời gian thì thằng này lại tính bằng điểm riêng của nó là BTP. Nó có tính năng lựa chọn khu vực xem link giống như Jingling nhưng không bằng Jingling nó lại trao đổi qua Surfbar (công cụ riêng của nó). Và có thể xem 1 lúc được 2 trang (tăng khả năng kiếm điểm 200%).
Việc bạn cần làm là add link, rồi surf như Hitleap.
Nói trong topic của người khác cũng không tiện, mà bây giờ mình lại bận, để tối về mình làm cái tut cụ thể rồi inbox cho bạn vậy (từ giờ tới đó cứ tự thân nghiên cứu đi)
Cứ up cho bạn đã

sao rồi có ai có proof em nó không up lên nào ????

ai có proof với web em nó up lên đi

proof mới nhất nhé

hóng tin :(

theo bạn thì treo máy hay là treo vps thì ổn hơn :)
treo vps ổn chứ :D đỡ tốn tiền điện hàng tháng và vps càng cao thì treo đựoc càng nhiều thứ như tăng lượt view các loại , với các trang mà có tool auto ngon thì treo nữa tận dụng triệt để , máy thì có hạn và còn nhiều việc để làm khác mà :D

hóng cái gì nữa , dự án mới pay ngay trong ngày :D theo thui chứ cắm mãi chờ vào ref thì lâu lắm :D

ũa nó còn trả không đưa cái proof lên tôi đăng kí theo ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom