Tutorial Dự Án Treo Máy Kiếm Tiền Kiếm BTC Free

hd mình treo 2 trình duyệt được không. mình có hitleap vip mà ko có vps
thì cậu cứ mở cửa sổ mới ra rùi cắm imacros hôm qua chơi phát 3 trình duyệt ff và 1 chrome :D

chơi yac cũng có vẻ ổn . 3 ngày đc 103yac

TRANSACTION SUMMARY

CreditDebit_MPFeeTXFee
135.80378631 103.35731099 2.7160758 1​
tính ra vps cũng khá nhiều việc ấy chứ nhỉ :

hd mình treo 2 trình duyệt được không. mình có hitleap vip mà ko có vps

* right lick vào my computer >>>> Properties >>>> Change settings >>> chọn tab Advance >>>> chọn Environment Variables .... >>> phần User variables chọn New ...>>>> khung name gõ vào MOZ_NO_REMOTE >>>> khung value gõ vào số 1.
* right vào ff >>>> Properties >>>> đổi trong khung target lại là C:\Program Files (x86)\Mozilla Firefox\firefox.exe" -p (ko cần quan tâm dòng màu đỏ vi2 mỗi máy mỗi khác :< lưu ý sau dòng màu đỏ có đấu cách, nghĩa là => cách-p .
xong mở ff lên nó có 1 cái khung. trong khung chọn new profile ... thích chạy bao nhiu acc thì tạo bấy nhiu profile

tình hình là đang test trên jingling, cơ mà deck biết xài cài jing lờ này @@, chạy lâu vl ra 15p mà có đc 1,2 trafiic:<
ai biết xài jingl lờ pm yh! hướng dẫn em để em làm chuột cho quý vị

sao mình chạy imacros thì nó chạy đc 1 link đầu rồi báo RuntimeError : Page loading timeout, URL ://bitbin.it/3ED7dONY,line 1(error code : -802) là sao, giờ sửa lại thế nào vậy bác :(

sao mình chạy imacros thì nó chạy đc 1 link đầu rồi báo RuntimeError : Page loading timeout, URL ://bitbin.it/3ED7dONY,line 1(error code : -802) là sao, giờ sửa lại thế nào vậy bác :(
chả biết code chạy gì nhưng báo thế kia đoán chắc sai ://bitbin.it/3ED7dONY. thêm http vào http://bitbin.it/3ED7dONY

Do mạng. Imacros cho 60s load trang.quá 60s là imacros error

nó báo sai dòng 1 kia mà ^^, imacros này view trang thôi thì phải mà, cứ như refresh ý

:rolleyes::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops: BTC giảm 718 rùi vỡ aloo
Qua ngày lại tăng.cơ mà ko biết tăn bao nhiu.
Có tý tiền chơi hên xui thế này.đêm nó giảm có bao tiền mua hết ngày lên gia r bán haha

Có mỗi 1dong link thôi bác còn muốn sai dòng nào nữa
thế load đi load lại 1ip cũng đưuọc à cậu ^^

à đc rồi tks bác, e để imacros 10s chắc nó chạy k kịp, mới sửa lại 50s chạy đc rồi :D mạng dạo này chập chờn quá :D
set waitings 50s + time load trang nữa thì kkhuyen6 bác treo hitleap còn ngon hơn nhiều :(

Chính xác là video mờ nhưng vẫn coi được. Tiền cày btc sẽ dùng chữa mắt :D

15' , 5 profile ff chạy mà k thấy lên view, còn hit treo ok :D
xem phần link trong hitleap có bị lỗi ko. mới chạy link thấy hay bị từ chối lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week