Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
REF sau 2 ngày nó tự hiện lên ... :p

K phải sau 2 ngày thì nó tự hiện lên. Ref chỉ hiện khi điểm của ref đã đc cập nhật trên trang chủ thôi nhé
Mà bạn copy thì tôn trọng bản quyền tí nhé, đã copy content mà lại ko để rõ nguồn.

iphone chạy cái này dc ko cậu

đi nào :) xách điện thoại lên và đi

Douma chạy lông nhông ngoài đường
Thằng nào đen gặp tai nạn lại khổ
Tiền chưa thấy đâu mà lại tiền mất tật mạng

nói thế mà cũng nói đi phải có mắt để nhìn đường , đi đúng tốc độ cho phép + ko sai luật trừ khi có đứa nào nó tông cho thì chịu :) , đi làm thì sợ tai nạn vậy ở nhà cho rồi , cái gì của nó cũng phải đổi 1 thứ gì thì mới có thứ mình muốn đc ko phải là ĐẠI LÃN CHỜ SUNG đâu 2013 khác với năm thứ mấy trước công nguyên rồi

nhà mình ở phố cỗ -]] lại cấm xe có tiếng động cơ, wifi thì đầy vạch cả đường =]] đi xe đạp hóng gió tông thế éo nào được hả cậu =]]

K phải sau 2 ngày thì nó tự hiện lên. Ref chỉ hiện khi điểm của ref đã đc cập nhật trên trang chủ thôi nhé
Mà bạn copy thì tôn trọng bản quyền tí nhé, đã copy content mà lại ko để rõ nguồn.

content nào copy ... ??? content hoàn toán khác ... proof cá nhân ... ??? sao phải copy ... ???

thớt ơi cậu có face không cho mình xin cái face lên hỏi tí chuyện cái. thông cảm nha mình không có yahoo

content nào copy ... ??? content hoàn toán khác ... proof cá nhân ... ??? sao phải copy ... ???

Ý t nói là cái topic bên TINH TẾ kia kìa, hôm qua t vừa đọc xong. Content của t mà
Mà t cũng vừa vào blog của m` rồi. Có cái BEEP gì đâu, thế t hỏi mày ở trong cái blog của m` đoạn
* VIDEO HƯỚNG DẪN :

Thế 2 cái clip này của t hay m`. Nói ngu vl
ĐM, thực ra trong mắt tao m` vẫn chỉ là con chó rẻ rách scam 0.5$ mà thôi. Lẽ ra là t bỏ qua cho m` rồi(t reply mày viết là " bạn") nhưng m` cứ thích sủa làm t thấy thối vc

Đợt đó là từ thời Ekiemtien, T mới tham gia MMO, kiếm mãi mới đc vài USD thì bị m` scam mất cmn 0.5$(m` kêu m` deposit vào OILSTRUCTURE)
Lúc đầu vay tiền thì như chó ngoan, xong giờ lớn giọng với bố à ?
ĐM m` tao *** mang cái dự án này về cho VN, thì mày có *** mà kiếm đc $ nhé. Ngồi đó mà to mồm vs bố. Thằng rẻ rách

nhà mình ở phố cỗ -]] lại cấm xe có tiếng động cơ, wifi thì đầy vạch cả đường =]] đi xe đạp hóng gió tông thế éo nào được hả cậu =]]

hí hí, thế là kiếm bộn nhé. Không biết các bạn thế nào chứ bọn tớ ở Hà Nội, kiếm khá lắm :D

điểm chỉ cộng khi mình ra khỏi khu vực hay sao, sao trong khu vực mà mình ko thấy cộng gì cả:D

Ý t nói là cái topic bên TINH TẾ kia kìa, hôm qua t vừa đọc xong. Content của t mà
Mà t cũng vừa vào blog của m` rồi. Có cái BEEP gì đâu, thế t hỏi mày ở trong cái blog của m` đoạn

Thế 2 cái clip này của t hay m`. Nói ngu vl
ĐM, thực ra trong mắt tao m` vẫn chỉ là con chó rẻ rách scam 0.5$ mà thôi. Lẽ ra là t bỏ qua cho m` rồi(t reply mày viết là " bạn") nhưng m` cứ thích sủa làm t thấy thối vc

Đợt đó là từ thời Ekiemtien, T mới tham gia MMO, kiếm mãi mới đc vài USD thì bị m` scam mất cmn 0.5$(m` kêu m` deposit vào OILSTRUCTURE)
Lúc đầu vay tiền thì như chó ngoan, xong giờ lớn giọng với bố à ?
ĐM m` tao *** mang cái dự án này về cho VN, thì mày có *** mà kiếm đc $ nhé. Ngồi đó mà to mồm vs bố. Thằng rẻ rách

PROOF ... ???????????? ... BEEP ... ekt tao admin 3th thay LEO mà ... Hình như mày thành phần chống đối DDOS EKT thì phải ... :)))))))))

điểm chỉ cộng khi mình ra khỏi khu vực hay sao, sao trong khu vực mà mình ko thấy cộng gì cả:D

Cái này thì mình ko dám chắc đâu, tại mình toàn lái xe các tỉnh luôn, chứ chả mấy khi lòng vòng quanh MY AREA :p

PROOF ... ???????????? ... BEEP ... ekt tao admin 3th thay LEO mà ... Hình như mày thành phần chống đối DDOS EKT thì phải ... :)))))))))

Câm mẹ mày đi
DDOS DDOS cái L
Thằng leo ngày xưa, đợt Tết cũng pm vay tiền tao, chứ có cc gì đâu
Ví dụ ng khác copy bài tao mà ko để rõ nguồn, ừ thì thôi kệ, đành chấp nhận, tao còn ko tức mấy. Nhưng riêng mày, thì đm TAO KHINH

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week