Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
mai vào trong phố cổ lượn cả ngày cho kiếm ăn :D
hôm qua e đã lượn vòng quanh phố cổ vs e y rồi ;)), wifi tăng nhanh lắm bác ơi :D

Mình xài LG P350, dung 2 Astro file manager cài cứ báo lỗi. There is a problem parsing the pakage.
Adroid 2.2.2 , fix sao vậy mọi người

Mình xài LG P350, dung 2 Astro file manager cài cứ báo lỗi. There is a problem parsing the pakage.
mình bị giống bạn này máy root rồi cũng 2.2 nhưng LG P500 @@

Mình dùng galaxy Y, đi ra đường bật cả WIFI + GPS + Dữ liệu gói ( Có chữ H và dấu mũi tên lên xuống ) thì nó không xác định được vị trí mình đang đi. ==! vì mình thấy khi bật WIFI thì icon Dữ liệu gói ( Có chữ H và dấu mũi tên lên xuống ) nó mất đi, tắt WIFI đi thì icon Dữ liệu gói ( Có chữ H và dấu mũi tên lên xuống ) xuất hiện và định vị được nới mình đi :( Sao vậy ta, thớt nói bật cả wifi để tăng point :( mà em bật không được ạ, có ai giúp không :(. Đã tắt định vị giả rồi :( mà khi đi xe vừa bật wifi + GPS+ dịch vụ gói là không xác định được vị trí trên bản đồ :( Chỉ có tắt wifi dùng 3g mới đc là sao là sao :(

Nên dùng ANDROID 2.3 trở lên bạn nhé :)

mình có cái ipad 3 new thì có chơi đc cái này ko vậy cậu :)

có mấy thằng ref cho tớ rồi mà sao k thấy ở đâu nhỉ

Khi Ref bạn up điểm thành công trên web
Thì ở tài khoản của bạn, tại REWARD sẽ nhận đc 20% từ ref nhé :)

sao mình cài cái file .apk nó cứ báo "Lỗi phân tách" nhỉ, có ai bị không chỉ mình với T.T

http://gamehay.net/forum/index.php?threads/loi-phan-tach-goi-cua-android-va-cach-root.4374/
Có người nói là do FILE cài đặt lỗi, bạn thử down và cài lại tại đây nhé http://www.mediafire.com/?u2851ckxgcizvb1
Cũng có người nói đây là do Root không thành công. Bạn thử tìm hiểu giúp mình nhé

Hoăc bạn có thể" khôi phục cài đặt gốc đt" nha!

P/s: ANDROID của bạn có phải là trên 2.3 ?

Ủa sao mà lạ ghê . Chỗ khu vực mình ở là khu trung tâm chạy 1 vòng khoảng 2km thì bắt được 346 wifi mà chỉ có 5 Cellular . Trong khi xung quanh chỗ mình nhìn đâu cũng thấy trạm BTS ?

Thế là cũng ổn rồi
Phần còn lại phụ thuộc vào khả năng thu/nhận tín hiệu của ĐIỆN THOẠI nữa :)

Mình dùng galaxy Y, đi ra đường bật cả WIFI + GPS + Dữ liệu gói ( Có chữ H và dấu mũi tên lên xuống ) thì nó không xác định được vị trí mình đang đi. ==! vì mình thấy khi bật WIFI thì icon Dữ liệu gói ( Có chữ H và dấu mũi tên lên xuống ) nó mất đi, tắt WIFI đi thì icon Dữ liệu gói ( Có chữ H và dấu mũi tên lên xuống ) xuất hiện và định vị được nới mình đi :( Sao vậy ta, thớt nói bật cả wifi để tăng point :( mà em bật không được ạ, có ai giúp không :(. Đã tắt định vị giả rồi :( mà khi đi xe vừa bật wifi + GPS+ dịch vụ gói là không xác định được vị trí trên bản đồ :( Chỉ có tắt wifi dùng 3g mới đc là sao là sao :(

Ừm, tớ nói nè:
- GPS thì BẮT BUỘC phải bật :)
- WIFI muốn tăng thu nhập thì NÊN BẬT (không có nghĩa là tớ BẮT/YÊU CẦU bạn phải bật liên tục) ;)
- DỮ LIỆU GÓI (3g) thích bật cũng đc, không bật chả sao :p

Định vị được bạn hay không(không quan trọng) bằng việc bạn có thấy lên điểm AVAILABLE FOR UPLOAD ;) Nhưng mình thấy nếu không định vị được thì cũng không có điểm đâu.
Dù gì, cố gắng tìm hiểu thêm về cái đt của bạn nhé ;)

Cảm ơn bạn đã tham gia!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,927
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week