Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
1 tuần thực ra ko nhiều
Nhưng hiện tại điểm bọn mình update ầm ầm, nên cũng có khi phải xem lại.
Hình như nó up thiếu, bạn trên kia nói đúng đó. Lúc chiều mình upload hơn 900 điểm, (ngó giờ giấc để đối chiếu đàng hoàng :) nhưng vô site thì thấy nó cộng có hơn 400 thôi!

Navizon chạy database là sql lite
Được phép chỉnh sửa, thêm, bớt,...
Có 2 table quan trọng là beaconsharvest

Trong đó beacons là cập nhật các trạm wifi và cell town phát hiện chưa up lên sever! Việc xác nhận trạm wifi và cell town là discover hay không hoàn toàn phụ thuộc vào table này

Giải thích tí thôi! Phần còn lại tự hiểu thêm nhé

Navizon chạy database là sql lite
Được phép chỉnh sửa, thêm, bớt,...
Có 2 table quan trọng là beaconsharvest

Trong đó beacons là cập nhật các trạm wifi và cell town phát hiện chưa up lên sever! Việc xác nhận trạm wifi và cell town là discover hay không hoàn toàn phụ thuộc vào table này

Giải thích tí thôi! Phần còn lại tự hiểu thêm nhé
cách này mà làm đc thật, thì lại sắp nát thôi, haizzz, sợ mất bát cơm bởi các thánh cheat r

Điểm vừa cập nhật đầy đủ xong kìa ^^ check lúc 11h50PM nha :)

Khá ổn, từ lúc trưa mình cài tới giờ dc gần 1000 point ^^ xem ra 1 tuần đổ lại là rút dc. Mình định để khoảng 50 000 point mới rút. Liệu cái này có ổn định ko cậu ?

p,s Àh, hơi buồn tí, vì cái này dòng này : ( ai đi trước tui rồi :< )

Wifi already mapped 437

437​

Nếu bạn có cơ sở dữ liệu của navizon thì bạn sẽ làm gì :S

^^
Xưa bên offer có nhiều ng phá nát cơm lắm, mình hình như cũng nhúng 1 chân, thiệt sự rất tệ.
Nồi này còn đang ăn dc, mong là mấy ng khác ko làm gì :)

Vẫn buồn vì có thanh niên nào đi qua nơi đây rồi :<

Mình đi nhiều mà toàn ra ngoại thành, lâu lâu chả rút được phát nào :) Đi nát cả phố to ra rồi, giờ cũng mệt, điểm lên cũng chậm dần :(

Mình đi nhiều mà toàn ra ngoại thành, lâu lâu chả rút được phát nào :) Đi nát cả phố to ra rồi, giờ cũng mệt, điểm lên cũng chậm dần :(

Àh, còn chỗ mình chắc cũng dc 1 đợt or hay lắm 2 đợt là cùng thôi ^^ có lẽ là có thanh niên cày hết rồi.
Có việc thích hợp nên mình chạy cái này cho nó tiện cả đôi đường luôn, kiếm thêm tiền :) sắp tới cũng phải đi công tác ở tỉnh khác nên ăn điểm mapped 1đ tạm vậy.

cách này mà làm đc thật, thì lại sắp nát thôi, haizzz, sợ mất bát cơm bởi các thánh cheat r
Haha đừng đùa với navizon, nó đã làm ứng dụng cỡ này thì cheat đi rồi biết, lúc đó đừng hỏi tại sao acc bị ban....:D

Haha đừng đùa với navizon, nó đã làm ứng dụng cỡ này thì cheat đi rồi biết, lúc đó đừng hỏi tại sao acc bị ban....:D
Cheat ko phải là ko có cách + +! Hiện đang làm, đã làm, và vẫn làm đây! Nhưng việc nó cho phép edit data quá dễ như thế này ,,,

Reg nick để cm vài chữ chợt nghĩ ra thôi.

Nồi cơm nóng hổi, ăn còn ngon
Để lâu ruồi đậu, muốn chẳng còn
Cơm canh bạc bẽo, cũng là thức
Trùng chiếm nẩy ôi, liệu còn ngon?

Pm yahoo, t có thủ thuật giúp bạn tăng lên vài k point/ 1 chuyến đi đây
P/s: chỉ share cho ref :D

a oi..chi e vs..keke

Ko chiu nhaaaa.Còn mình nűa nè. PM forum chi mìn voi nha :x ( ko xàn yahoo lâu rùi )
Gio mình di làm.

định mua cho gấu con này để chiến, mà sao search trên mạng ít thông tin vậy nhỉ
"samsung galaxy c2 hình thức mới 100% wifi 3g nhanh mạnh rom ram 1gb đang chạy androi 4. cảm ứng điện dung mượt mà full phụ kiện hộp sách cáp sạc tặng kèm thẻ 8gb =2tr1

bác nào xài qua hay có chút info thì post lên cho em biết với nhá
thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1