Cheat Traffic DoughSpin.com PPD - Daily Payments

please bây quài nào ặc minh trả thì trả
nói quài nó bực nó banned hết giờ
tui còn thấy bực nửa là
nếu nó muốn chạy thì kêu vô ích o_O

please bây quài nào ặc minh trả thì trả
nói quài nó bực nó banned hết giờ
tui còn thấy bực nửa là
nếu nó muốn chạy thì kêu vô ích o_O
banned thì kêu ae ko làm nữa thôi có gì đâu zo cheat cho banh cái sites ra sợ gì @@!

ăn cho sạch nồi rồi đói ko có cơm nguội mà ăn :v riết rồi dân offer vn chết đói hết, vì ko admin nào dám aprrove hay accept hay active cho dân vn để mà cày hết :D:D

ăn cho sạch nồi rồi đói ko có cơm nguội mà ăn :v riết rồi dân offer vn chết đói hết, vì ko admin nào dám aprrove hay accept hay active cho dân vn để mà cày hết :D:D
bác phán chuẫn vãi thằng Verify nó bô bô cả làng mmo đều nghe tiếng nó sủa luôn mà. trẻ trâu chính hiệu, làm thì éo hơn ai mà cứ bô bô cái mỏ.

bác phán chuẫn vãi thằng Verify nó bô bô cả làng mmo đều nghe tiếng nó sủa luôn mà. trẻ trâu chính hiệu, làm thì éo hơn ai mà cứ bô bô cái mỏ.
Người ta nói thế thì kệ ngta chứ cậu cậu nói ngta sửa thì cậu cũng k hơn gì đâu
chả nhẽ cấm ngta nói
nói ra thì hại mình chứ hại ai
nhưng cũng k nên nói ngta sủa.:confused:

Người ta nói thế thì kệ ngta chứ cậu cậu nói ngta sửa thì cậu cũng k hơn gì đâu
chả nhẽ cấm ngta nói :confused:
cậu ko hiểu đâu, thằng này ăn cháo đá cả bà bán cháo cậu à, tại sao nhiều người cũng như nó nhưng mình chỉ nói 1 mình nó.cậu phải hiểu chứ. :p

cậu ko hiểu đâu, thằng này ăn cháo đá cả bà bán cháo cậu à, tại sao nhiều người cũng như nó nhưng mình chỉ nói 1 mình nó.cậu phải hiểu chứ. :p
cái đó mình k biết ;)
đều làm ở MMO
nên mỗi người 1 kiểu
im lặng thì sống hé răng thì nát nồi cơm :p

Admin! If you not cheack member's accounts careful !!! you will sell your home!!!! think so you must have a mod in Vn for check member's accounts!!!!
are you want become a mod in DoughSpin ? :)
and then you chém hết anh em ta :)
P/S đùa thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom