Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

THỬ NGHIỆM DATACENTER IN EUROPE (GERMANY)

URL: doitsu1.doraupload.com
Username: Địa chỉ Email của bạn
Password: Password tài khoản DORAUPLOAD của bạn.

Europe Region đang trong quá trình setup :)

Các bạn cho DORAUPLOAD hỏi là các bạn thường dùng VPS đặt tại Germany hay Netherlands?
Leaseweb Nertheland nhé

Bác bổ sung thêm upload bằng Zoom nhé, http://z-o-o-m.eu/

Hiện theo mình thấy, chủ nhân của z-o-o-m.eu đã bị banned tại WJ do bị Admin WJ lật tẩy rằng đã dùng z-o-o-m để ăn trộm thông tin tài khoản người sử dụng. Do đó DORAUPLOAD sẽ không muốn hợp tác với z-o-o-m.eu, càng không muốn bên đó tạo plugin cho DORAUPLOAD.

Upload bằng FTP vậy là đủ.

Server Amsterdam đang được setup :) Đợi nhé.

THỬ NGHIỆM DATACENTER IN AMSTERDAM (NETHERLANDS)
URL: amusuterudamu1.doraupload.com

Last edited:
Hiện tại DORAUPLOAD đã có các cổng Data đến từ JAPAN, NETHERLANDS, và GERMANY. Tùy theo vị trí của VPS của bạn để upload lên các cổng Data bạn cần, sau đó dữ liệu của bạn sẽ được chuyển về JAPAN một cách tự động. Trân trọng thông báo cho bạn được rõ.

DATACENTER IN EUROPE (GERMANY - LEASEWEB)

Hiện tại Uploaders nào cần upload một loạt files dung luọng lớn và tổng số lượng file quá 50GB, vui lòng upload qua Server GERMANY nhé. Server Germany nằm tại Leaseweb nên VPS của bạn sẽ upload rất tốt :)

đang kiếm 1 site sống lâu dài đẻ treo auto down up, nên rất ngại bị die phải đổi site host. Pác có gì chắc chắn là sẽ sống lâu dài để em còn chiến với

đang kiếm 1 site sống lâu dài đẻ treo auto down up, nên rất ngại bị die phải đổi site host. Pác có gì chắc chắn là sẽ sống lâu dài để em còn chiến với

Hãy tin tưởng ở DORAUPLOAD nhé. Bạn đã đăng ký tài khoản DORAUPLOAD chưa? Đưa mình email address để up lên Premium nhé.

DATACENTER IN EUROPE (GERMANY - LEASEWEB)

Hiện tại Uploaders nào cần upload một loạt files dung luọng lớn và tổng số lượng file quá 50GB, vui lòng upload qua Server GERMANY nhé. Server Germany nằm tại Leaseweb nên VPS của bạn sẽ upload rất tốt :)

Update premium account mình với
Email: [email protected]

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom